Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upotoshaji wa makusudi unaofanywa kwenye vyombo vya habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jaffary, Jul 2, 2012.

  1. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Ninasikitika kwa kuwepo kwa taarifa za kuchanganya juu ya usitishwaji wa mgomo wa madaktari.Baadhi ya vyombo vya habari mfano EATV walisema madaktari bingwa wamegoma, sijakaa sawa TBC nkasikia huduma MNH zimetengamaa sijatulia vizuri jf kuna thread kwamba specialist wamegoma hapo hapo kuna thread press release inayoonyesha excellent attendence ya madaktar leo! SASA NAOMBA TUPEWE taarifa sahihi
     
  2. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali wanatapatapa kama ,wanzo walivyokuwa wakisema kuwa mgomo hakuna lakini baadae wakaja kukiri kuwa mgomo upo ndivyo wanavyofanya sasa ungeangalia itv na ch ten
    Tbc sio tv
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    itv,star tv,eatv,vs tbc
    amua mwenyewe
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Taarifa ipi inakuvutia wewe na ambayo utaipenda?
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,977
    Likes Received: 9,623
    Trophy Points: 280
    Kuna propaganda kali sana zinazofanywa na Serikali ili kuwazuga madaktari, naomba ukae ukijua hilo. Mgomo kama umekwisha au la basi ukweli utadhihiri siku chache zijazo.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    serikali inalet propaganda za kizamani mno! Madaktari wamegoma tena specialist wanasema waanze kufukuzwa wao! Serikali ina neutralise makali ya mgomo
     
  7. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,442
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    waelewa wanatafuta right news
     
  8. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,594
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Unajua vitu vingine bwana, kupotezeana muda tu. Kuna vitu vya kuuluza na kuuliza. Kweli mtu amekakamaa na remote mkononi, anaangalia TBC huku akitegemea itampatia au kukidhi matarajio na matamanio anayoyataka...eti baadae pia anatoka hadharani mbele za watu kulalamika. Kuwa kama Arusha, walishapiga marufuku. Huko hawana watu kabisa, labda Monduli kidogo jirani na kwa yule jamaa (na kwake pia). Lakini naye nasikia hawaamini sana, mambo yake mengi huenda Channel Ten.

    Doing the same thing, the same way, kila siku, kisha utegemee matokeo mengine, sijui tuite ni kitu gani.

    Mkuu unayeangalia TBC kisha unakuja kulalamika hadharani kazana, ongeza na bili ya Uhuru na Mzalendo kila Jumapili.

    Kamanda mwanzisha thread, pole, maana wakati mwingine ni vyema kuambiwa ukweli kwa namna mbaya ili mtu achukue hatua chanya, kumsaidia na kusaidia wengine.

    Iko siku wananci wenye akili wataandamana kudai haki na stahili zao TBC maana wanatumia fedha za walipa kodi kinyume kabisa na wanavyopaswa kuwajibika. Time will tell, ingawa ofcoz wengine tunajua walishaanza ku-feel the pains, kitambo, wanachofanya ni kuendelea kushikilia tawi la mti unaoanguka.
     
  9. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    NI UPEPO TU UTAPITA, kisha JOSEPHAT JOSEPH tukasikia DHAIFU kisha LIWALO NA LIWE na sasa UNAWASHWAWASHWA.
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Nini Maana ya Jamii Forums? Ni Mkusanyiko wa watu wenye Hekima na Mawazo tofauti ambao wanapata Hoja

    Mbalimbali ziwe za ukweli au za kiupendeleo either kunufaisha Serikali au Chama Tawala ua Chama Pinzani na

    Waandishi wa Habari au Watoa Hoja Mbalimbali au Wanasiasa wachangiaji Hoja - Kazi yetu ni Kujadili Hoja

    au Habari hizo kwa kupinga au kukubali kwa Hekima na sio kila mara kupata Hoja/Habari unajua 1 + 1 = 2
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,897
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    tbccm ni dhaifu kama dhaifu mkuu
     
  12. B

    BigMan JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kusema kweli nimefuatilia katika hospitali zote za rufaa za mikoa hali ni shwari kabisa mfano kcmc wale walioandikiwa barua za kurudishwa wizarani walienda kumpigia magoti mkurugenzi wa hospitali hiyo kwa upande wa hospitali za wilaya katika wilaya hamsini nilizofuatilia ni kama vile hawajuhi kama kuna mgomo unaoendelea hapa nchini
     
  13. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo la serikali huwa lina plan A tu, hata mazingira ya plan A yakibadiliika wao wanaendelea na plan A tu, utafikiria hawana akili. Yaani tangu ijimaa unaambiwa over the weekend toeni tangazo la kuwa mpaka jtatu saa mbili asubuhi wasiosaini watajifukuzisha kazi na baada ya hotuba kali ya rais lazima kutakuwa na waoga watakaoenda kusaini kinyemela. Then asubuhi jtatu tutatoa tangazo based na wale watakaosaini hata kama hawatafanya kazi ( sasa hapa hawakuweka plan B ya kuwa je kama hii ikiwaongezea hasira zaidi na kugoma wote je wafanyeje?). Umeona madaktari bingwa wamesema nao wamegoma, weye bado unaendelea na plan A, kwa nini usimtaarifu aliyekuagiza kuwa utaonekana kituko ukiwndelea na hiyo plan? Au simu zao zilikuwa hazipatikani au hawapokei maana huwa ni one sided?learn to have plan A to Z.
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Tbc ni propaganda machinery ya Magamba
     
  15. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa hiyo according to you habari za kweli daima ni zile zinazoipinga CCM na serikali yake?
     
  16. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Issue ya msingi hapa ni kwa nini TBC wanawadanganya wananchi kwamba MNH huduma zimeimarika mwisho wa siku mtu atafanya safari kutoka mbali kwa ku-rely news ya tbc na kukuta hamna huduma, sasa hawa TBC watarudisha gharama? Tuache ushabiki kwenye mambo mazito na yanayomgusa moja kwa moja mwananchi tena yule wa chini kabisa!
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Tumaini Makene.
    Mbona ueleweki unatokwa na povu tu unalalamika bila data wote tumeona wagonjwa wanahojiwa muhimbili na tumesikia Dr akihojiwa...yaani wewe unataka Watanzania wote tuamini habari za Tanzania Daima? Wewe mwenyewe uaminiki ulileta umbeya humu JF na habari zako za vijiweni eti mbunge kafumaniwa kakatwa mapanga yupo hospital hoi...mtu kama wewe nani atakuamini badala ya kuleta habari unaleta ushabiki.
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni kweli upepo utapita. Lakini utakuwa umetuacha vipi baada ya kupita? Usije ukaondoka na paa la nyumba yetu maana tutalala nje. Usije ukatuvua nguo ukatuacha uchi! Tafakari.
     
  19. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Miundo ya vyama vyetu vya siasa inafanana.
    Hiyo poa, hata makatibu waenezi nao wawe na sifa zinazofanana?
    Gzuz!!!
     
Loading...