Upotoshaji huu wa Gazeti la Jambo Leo ni mpaka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngaliba Dume, Apr 16, 2012.

  1. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,186
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    Leo ktk gazeti la Jambo Leo, ukurasa wa kwanza kuna kichwa cha habari kinachosema CHADEMA Inahusishwa na mashetani, na eti Dr.Slaa ana jini lake linalomsaidia mambo yake ya kisiasa, pia ktk dini hiyo kiongozi wa kanisa Katoliki duniani Pope naye yumo.

    Mwandishi amekwenda mbali zaidi kwa kumuhusisha Marehemu Kanumba na hiyo dini ya mashetani. Katika kujenga hoja amewaonyesha viongozi mbalimbali wa Dunia kuwa ni waumini wa dini hyo ya kishetani.

    Nimesikitishwa na umbumbumbu wa mwandishi, ujengaji wake wa hoja na zaidi kuwadhalilisha watu bila ushahidi wa kimantiki..msingi wa hoja yake kuwa CHADEMA na Dr. Slaa ni wafuasi wa shetani ni aina ya salamu ya vidole viwili inayotumiwa na CHADEMA, kuwa ni salamu ya kishetani na hivo CHADEMA ni ya mashetani na Dr. Slaa ana jini linalomlinda.

    Kwa kweli huu ni upotoshaji mkubwa,haupaswi kuachwa,kulivamia pia kanisa kwa kumuhusisha kiongoz wao ni upotoshaji,ni kuuambia umma kuwa wote walio chini ya kiongozi huyo (Pope) nao ni waabudu sanamu!huu ni uzushi,uzandiki na ukomo wa uelewa wa mambo ya kidunia.

    MY TAKE:...Alama ya "V" inayotumiwa na CHADEMA haina uhusiano na mashetani. Miaka mingi iliyopita, Jemedari wa vita toka Urumi(Roma) Julius Caiser aliwavamia maadui zake na kuwapiga kwa kusafiri umbali mrefu, alipofika ktk himaya ya adui aliua na kuteketeza kila kilicho cha adui..kufikisha ujumbe kwa walio Rome na Senator J.Caiser alisema "Veni,Vidi,Vici" = "I came,I saw,I conquered".. Hii ndo ikawa alama ya ushindi,na J.Caiser alipopita mbele za watu alikunja vidole kwa alama ya V kama tafsiri ya ushindi, na askari wote waliopigana ktk vita hvyo waliwekewa alama ya "V" tatu ktk mabega yao kama alama ya ushujaa,na toka hapo V ikawa alama ya cheo ktk jeshi...

    Kumbe alama ya V kwa CHADEMA si ushetani, haina mahusiano na mashetani...ni alama ya "Victory"...mashabiki wa mpira hutmia, wachezaji na hata makocha wao (japo wengine hufikili kuwa wanamanisha watashnda goli mbili).,si CHADEMA peke yao! JAMBO LEO Lisigeuke kuwa udaku, lisidhalilishe dini na viongozi wa watu, wajiheshimu! Wasitumike..kuna mbinu nyingi za kuibana Chadema lakn si kwa mtindo huo! kweli CHADEMA imewabana na bado kidogo mtaachia...NAWASILISHA
     
  2. domo bwakubwaku

    domo bwakubwaku Senior Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba at work haya mambo wanaayaanzisha wenyewe mwisho yankulaga kwao hivi tukianza kuwataja waumini wa freemasons hapa mjini mbona magamba watakimbia
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 8,787
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Labda walikosa heading ya maana wakaon iyo itauza!
     
  4. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani mmiliki wa gazeti hili?
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni hatari, huyo mhariri aliyeidhinisha huo upuuzi uchapwe ni balaa kubwa zaidi! Sijui wanatumia nini kufikiri hawa majitu!
     
  6. M

    Mukalunyoisa JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi hata mmlikiwa gazeti naye ni freemason
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 6,672
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Vijana waliomkamata Ghadafi na kumuua kule Libya walikuwa wanashangilia kwa kuonyesha alama ya V... Je nao ni Freemasonry??
     
  8. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 629
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Hili gazeti linatumiwa sana na MAGAMBA baada ya kuona gazeti la Uhuru halisomwi tena.
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,319
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Dr Ridhiwani Kikwete LLB,LLM,LLD
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,196
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 48
    Juma Pinto
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 4,817
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    Na jeshini mtu mwenye cheo cha "vv" inamaanisha ana mashetani mawili...lol. CCM wapo katika wakati mgumu Watanzania tushirikiane kuikataa katakata CCM
     
  12. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 519
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Watu wanaposikia kuwa kuna hatua UKIMWI hushambulia mishipa ya fahamu, yaani mtu anakuwa na ''afya'' yake tu lakini kichwani anakuwa dakika tatu. Hali hii ikimpata mtu watu huwa hawaelewei hatua aliyopo mtu huishia tu kusema ''siku hizi fulani simuelewi ana mambo fulani ya ajabu sijui nini kimempata".
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,330
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    V stand instead of VICTORY.wameishiwa propaganda
     
  14. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    TATIZO ni kwamba umesoma mwenyewe na kuchambua mwenyewe na kila mmoja anatakiwa ku-comment ulichoandika wewe!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,789
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Aliyewakaribisha Freemason Tanzania ni Benjamin Mkapa.
    Kikwete na Sheikh Yahya, Kapuya, Membe, Mengi, Magufuli, Mkono, Mwale, Lowassa ni baadhi tu ya mamembers wa Freemason.
    Wana Lodge yao maeneo ya Ngaramtoni panaitwa Masonic Lodge.

    CHADEMA inawanyima usingizi magamba wamebaki wanahaha tu.

    Wao wana fedha za Freemason

    Sisi tuna Mungu tusiogope tutashinda!
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,691
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Hiki kijarida sijawahi kunkinunua hata kukisoma
     
  17. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waandishi makanjanja,
    mnatumwa mumcha
    fue docta na chadema!
    Na mnamuweka na papa!
    Nyie hamna adabu.
    Mmetafuta mbinu nyingi
    za kumchafua lakini docta
    hachafukiki. Tena watakao
    soma watawaona ni
    makanjanja!
     
  18. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 63
    ukiunganisha hizi dots zote huwezi kumuweka nje Sheikh Yahaya na kama unavyojua hawa jamaa kwenye mtandao huu hawaamini kitu kingine chochote mbali ya mashetani kuwa ndio chanzo cha mafanikio. Hivyo wakiona mtu yeyote anaelekea kufanikia katika jambo lolote ni lazima wayaongee mambo haya wazi wazi kudhiirisha wanachokiamini.

    Fanya mambo yako mengine, achana na hao. Kibaya pesa ilishaingia mikononi mwao!


     
  19. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana uelewa na alichokiandika.
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,426
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Mbona hata marehemu AA Karume alionyesha vidole hivyo? a-google aone na atuambia kama na yeye ni freemason.
     
  21. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #21
    Apr 16, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 277
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Nilishatoa swali siku za nyuma kama baadhi ya magazeti wanafanya utafiti au wanaandika kwa sababu wananyenzo za kuandika. Magazeti haya inabidi walete ushahidi wa kudhibitisha wanachokisema vinginevyo ni kuleta vurugu na uasama baina ya watanzania.

    Waliowaonyesha katika picha HAWAONYESHI alama ya vidole viwili (V), bali vidole vitatu. Baraza la Habar Tanzania wako wapi kwa hili?
     
  22. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #22
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,377
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Lazima atakuwa Mh Lusinde, a.k.a. Chizi wa Kuzaliwa!
     
  23. M

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #23
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 15,413
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 48
    Sheikh Professa Basalleh
     
  24. e

    evoddy JF-Expert Member

    #24
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    Siku zote CHADEMA tunaamini katika Mungu na wale wanao usisha viongozi wetu hawana sera bali wanatumiwa.

    Nataka kujua huyu mhariri wa gazeti hili alikwenda na kusoma shule ipi ?amewadharirisha wanafani hii
     
  25. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #25
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 637
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Bila shaka mhariri na mtayarishaji wa hiyo habari wote watakuwa wanafikiri kwa kutumia masaburi!!!!! Viboga wakubwa!!
     
  26. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #26
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,177
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Macho ya habari maelezo yanatizama Mwanahalisi tu, huku kwingine mnaweza andika chochote.
     
  27. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #27
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 880
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kweli kabisa,hilo gazeti la jambo leo linamilikiwa na Ridhiwani Kikwete.Gazeti jingine ni TAZAMA.
     
  28. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #28
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Huyo mwandishi ni mpuuzi tu na mwariri wake akaacha habari ichapishwe vichwaa vyao vimejaa Matope tu!
     
  29. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #29
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Hili gazeti kwa nini lisifutwe au wanasubiri achafuliwe Muikulu kwanza....Ze utamu mtandao ilikuwa hivihivi..waliacha ikachafua watu....ilivyo mgusa Muikulu ndo wakashituka
     
  30. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #30
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ASKOFU MKUU MWANDHAMA KARDINAL POLYCARP PENGO ASKOFU MKUU KATOLIKI DAR ES SALAAM NAOMBA SANA UWASILISHE MALALAMIKO YETU WAKIRISTO BARAZA LA MAADILI LA HABARI ILI MHARIRI NA MCHAPISHAJI AWE RESPONSIBLE.
    Mhariri wa jambo leo kuwa mtumishi na mbeba simu wa familia ya janga la Taifa siyo sahihi kutukanisha watu imani yao kwa sababu ya misimamo ya siasa zao.Mbona hakuwa wa kwanza kuandika wakati sheikh yahaya akitoa ulinzi wa mashetani kwa JK na kutabiria watu vifo.LAZIMA SASA IRRESPONSIBLE JOURNALIST TO FEEL THE PINCH OF THEIR RYTHM
     

Share This Page