Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uponyaji wa Loliondo wachamganya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, Mar 12, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi naomba mnisaidie. Uponyaji wa Mungu unaambatana na kuamini injili ya kristo, au kila kitu kinajitegemea? Tiba ya babu unaambatana na kuhubiri neno? Au mtu akinywa dawa anaruhusiwa kuendelea na maovu yake yaleyale? Naomba msaada wenu. Stevemike.
     
  2. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ushauri wa kwanza mada hii ungeiweka kwenye jukwaa la dini, maana imekaa kidinidini hivi, ungewapata wakina Maxshimba wakuelezee vizuri zaidi,

    So far kama ulivyosikia na ilivyo ni kuwa babu anakupa dawa unywe, kwa imani yake na sala zake anaamini utapona, na wewe mnywaji imani yako ndiyo itakayokuponya,,, na wengi walioamini wamepona...........
     
  3. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha longo2 kama unaumwa kapate kikombe,kama huumwa waache wenzio wajagonge kombe
     
  4. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inaelekea wewe ni wale wanaojiita wa-kristo,lakini neno la Mungu hamlijui wala Roho Mtakatifu hamnae.Katika hali hiyo ni rahisi sana kutekwa na udanganyifu kama huu wa mchungaji wa Loliomdo.Nakushauri umuombe Mungu akujaze Roho Mtakatifu,halafu neno la Mungu lijae kwa wingi ndani yako.Hutayumbishwa kamwe na shetani.
     
  5. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Wanaoamini nini? Kuamini kuwa dawa inaponya au Mungu wa mchungaji ndiye aponyaye?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    shetani kaingiaje? Connect the dots
     
  7. M

    Mlyamahamba Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa na Imaani KIasi cha chembe ya haradani, waweza kuhamisha milima na kuitupa baharini, Ukitaka kufahamu kitu mwombe roho wa BWANA, na sio kujazwa na roho mtakatifu (mtakafujo). Mtatizamo wa mtu (MTU) binafsi pamoja nauwezo wake wakuelewa mambo, usilazimishe kuwa ndio msimamo wa jambo liwalo lote. Kwa imani tunapona, ninakiri kupona maradhi kwa imani.Mchungaji anataja MUNGU, YESU, ambayo huyo shetani akisikia hudondoka kipi ni bora jamani? kuponya au kuangamiza! Busara itawale...
     
  8. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tiba mbadala ... ?

    Badala ya kuanza kutibu magonjwa ...Mgonjwa atibiwe utu wake kwanza ndio amaliziwe na kutibiwa magonjwa!!

    kinyume na hapo hiyo sio Tiba mbadala... ni sawa na tiba ya hosipitali tu!!!
     
Loading...