Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upole!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, May 9, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa faida ya kina kaka embu wadada tujuzane mnapenda wapenzi/wenzi wenu waweje linapokuja swala la upole.Hapa siongelei ule upole wa muda kwamba ikitokea ugomvi mara moja moja anaweza kujishusha ...naongelea ule upole ambao ndio tabia yake.Yani kila kitu ye anakua mdogo tu....hata kama kosa sio lake anakua mdogo...hata kama anaonewa anakua mdogo!!

    Binafsi mi naogopa kua na mtu wa aina hii kwenye mahusiano kwasababu najijua ni mkorofi kidogo kwahiyo naona kama ntamuonea sana.Iwe kwa makusudi au la najua mwisho wa siku ntaishia kujisikia vibaya na ntakua nimeshamuonea tayari!!Napenda mtu ambae nikikosea atanipa live na sio kwakunibembeleza maana wakati mwingine mtu akikwambia kitu kwa utaratibu ni rahisi kupotezea ila ukiona kakasirika kweli usikilizaji na uelewaji unaongezeka!!

    Michango tafadhali......
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja kwanza will be back
     
  3. T

    TAITUZA Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe wewe ni mkurya eeeh?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hahahahha....kisa?????
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nakusubiria......
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    ok, afadhali umejitambua kwa hilo,
    hata hivyo kwa jinsi ulivyo ni vema ukapata mpole!!!!!!!!!!!!!
     
  7. T

    TAITUZA Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UNAJUA NYIE MABINTI MNA MAtatizo sana, mwanamke ukimpenda kupita kiasi na ukiwa mpole sana kwake anakuita *****,zobalangu n.k.na anaweza kukuletea bwana mwingine hivihiviiiiiiiii. ukiwa mkali kila cku unampa kichapo anapokosea,mnasema mnanyanyaswa, ukiwa haueleweki wakati mwingine unakuwa mkali sana wakati mwingine mpole, utasikia oooh, hili bwana langu hata silielewi, sijui lLINANIPENDA KWELI? WALA HALIELEWEKI, MIM "I PREFER TO BE UNPREDICTABLE"
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    afazali leo umetuongelea wanaume wapole, yaani tunanyanyaswa kweli aisee.
     
  9. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni kina dada tu ndo wanaruhusiwa kuchangia hii thread......
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kujitambua ni muhimu....that way unajua kabisa nini kinakufaa na nini hakikufai!!
    Mhhh mpole atanifaa vipi wakati sitaki kumtoa machozi mtoto wa watu????
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha Lizzy haya banaa ngoja nirudi
     
  12. T

    TAITUZA Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapenda wakali lizzy, tena wa kukupigapiga kwa marungu hata kwa vijikosa vidogo jamani? Au nimekosea bibie?
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Mpole wa namna hiyo hapana, atakuwa hajiamini mwoga
    maana hata kutoa ushauri itakuwa vigumu
    mtakuwa mnashauriana vipi kama kila kitu ndio
    upole uwe wa kawaida, mcheshi

     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Kila kitu kiwe na kiasi!!Mambo ya kukatana ngwara kwenye mahusiano sio vizuri kabisaaaaa!!Na huyo anaetumia upole wako kukuletea mwanaume ndani kama ungekua mkali asingekuletea ndani ila bado angekuzunguka tu!!!
     
  15. T

    TAITUZA Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo mana nasema lizzy wewe ni mkurya tu. Usikatae bana .
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahhahah....Kloro ngoja nikutafutie kabinti kapole muendane!!!
    Sitaki kusikia unanyanyasika!!!
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Upole asilia hauji kwa kuamua kichwani bali anakuwa nao mtu tangu anakua.
    Wewe hata sasa huwezi tena kuwa mpole.
    Binafsi sijazoea kufokea mtu, kumkasirikia mtu au kumpiga, especially kama nimfanyie haya mke (nikija kuoa). Why???

    Nilivyokuwa nakua (nilivyokuwa primary school 1987 - 1993) nimepitia yote hayo.
    So najua uchungu wake na jinsi mtu unavyokosa amani.
    Najiuliza siku zote, hivi hakuna njia nyingine ya kumfundisha mtu na kumuelimisha kwamba hiki na kile hakitakiwi zaidi ya kumkaripia, kumpiga, kumfokea n.k???
     
  18. T

    TAITUZA Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lizzy umeolewa? Tuambie.
     
  19. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi naomba tu nikusalimua dawa ya Malaria.....habari yako mkuu?
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Blaki Womani,

    Nimeongeza size ya fonts kwenye post yako niweze kukusoma vizuri!
     
Loading...