Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upo wapi saa hizi mkuu..?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Dec 2, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Nipo hapa maeneo ya bakule club najaribu kuwaza na kuwazua. nlikuja kula mdudu pande hizi lakini naona pamepoa sana. napenda kukaa sehemu yenye makelele na fujofujo. napendaa kukaa sehemu iliyo changamka. Wapi ulipo? pamechangamka/kumekucha? Ndulu kacheka kwa wafanyakazi serikalini, naamin wengi mumetoka. upo wapi? enjoy. mia
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Afu huyu mdudu anaharibu shape wa wanaume wa Dar kama nini.
    Unakutana na mwanamme uso mwembamba hauna nyama, mikono myembamba, miguu myembamba, afu ana kitambi kirefu.

    Jamani punguzeni mdudu na bia au muwe mnaenda gym. Duh siku ya kwanza nlidhani niko Mars
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi niko hapa.
    Kumetulia kama baharini usiku.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Dah!!! :lol:
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee njooni Club E Mlimani City tuko tunaselebuka na Fally Ipupa.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Its not even funny, yaani unakutana na mtu hujui hata umtumieje. Kakongorolewa na mdudu, dah wananichoshaje!?

    Eti ana kitambi chini ya manyonyo yake afu maeneo ya kitovu tumbo dogo, si wizi huu

     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Mi nipo pande za geto full kubofya bofya.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    am in red na nakunywa heinken, wewe je?

     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimevaa jeans ya blue niko kwenye kona hapa upande wako wa kushoto karibia na stage.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nakupungia, u look mwah!
    na huyo ndo Lizzy au Koku?

     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yah! Nimekuona dah hilo gauni ulilovaa balaa...yah niko na Lizzy hatimaye umemuona sasa....
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kheee kumbe nyie mnakonyezana kisiri siri. .
    Njoo basi usilimie na mie nikuone maana naona Fynest anakuficha.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa mbona hukuniambia Kongosho ananiona niweke pozi?
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Acha maskhara kaingia Dar lini?
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hahahahahah.......duh...The Finest huyo! Mi simo!:lol: nimechekaje!
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    I smell danger......:hatari:
     
  17. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Aaah, mimi asubuhi hii nitakuwa shambani tu.
    Baada ya shughuli za shamba na mifugo kwa wiki nzima, huwa wikiendi baada ya vikao vya kiji kama vipo asubuhi, huwa napenda kwa kipindi hiki kuja shamba nakaa kivulini nikiangalia mazao jinsi yalivochomoza na maendeleo yake.
    Hiyo ni kwa wikiendi hizi.
    Tofauti na kipindi hiki huwa nakwendaga either kwenye maporomoko ya maji, milimani au kuendesha baiskeli, kote huko lazima nibebe miziki ya kispanish/latino au country musics pia Mang'oma
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mdudu anaendana na valuu. halafu baadae unazimua na kili baridi.mia
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    jana nlizimika hadi batani nilikua sizioni. vipi huyo fally ipupa mlimkuta au alikuja mkewe? mia
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kama unapenda fujo na makelele njoo hapa workshop yetu hapa Keko, kuna mashine za kuchana mbao zina kelele b'laa. Bila kusahau sisi wenyewe ambao ili tuskizane inabidi tuongee kwa sauti kubwa!
    Huyo mdudu unaeza chukua 'take away' ukaja kulia huku.
    Sawasawa?
     
Loading...