Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upo umuhimu wa urais 2015 kumpa mwanamke kupunguza mwendo kasi huu..

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by blacktanzanite, Oct 19, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. b

    blacktanzanite Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    NI MAONI binafsi naomba mchango wenu ili kupunguza speed ya gari letu ambalo linakwenda 399 km-ccm2015!
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Mkuu una maanisha nini?
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ubatili mtupu! Eti mwana mke, yaleyale ya makinda na uspika.
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani Sophia Simba ateuliwe na CCM kugombea nafasi ya Urais 2015.
    Naunga mkono nafasi hii ipewe mwanamke toka ccm kuondoa huu ushindani wa madume
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanawake wa CCM nao ni 'mafisadi vicheche' tu, hakuna mwenye unafuu pale. Mimi naona afadhali tumpe EL kwasababu anaonekana amejirekebisha hasa kutokana na kauli zake za leo.
     
  6. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Imefikia wakati wa wanawake kugombea na sio kupewa!
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    absolutely right.....
     
  8. b

    blacktanzanite Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    namaanisha wanawake wapo wenye uwezo mkubwa na wanafanya kazi za kimataifa kaka...
     
  9. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyerere alisema "Hatutamchagua mtu kwa dini yake wala hatutamkataa mtu kwa dini yake. Hatutamchagua mtu kwa kabila lake wala kumkataa kwa kabila lake". Nami naongezea: "Hatutamchagua mtu kwa jinsia yake wala hatutamkataa mtu kwa jinsia yake".
     
  10. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    they can't handle it in 2015, hata hao unaofikiri wapo kimataifa (hawazidi wa 5, namely, Dr. A. Migiro, Prof A Tibaijuka,. . . .na wengine kama wa2,wa3) this country is in hot soup, maroroso mengi yanaitaji kurekebishwa
     
  11. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Aaaaaah! mwana -mke tena mkojolea nyuma amungoze nani tena wanawake wa chama chetu kwangu binafsi no labda akaongoze kuzim
     
  12. Ng'wanambula

    Ng'wanambula Senior Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sasa naona waTz mnaanza kuishiwa hoja,urais hauna uhusiano na jinsia ya mtu.Wala hatuna uwezo wa kumpa urais mtu.yeyote anayetaka agombee.Kama CCM watajaribu kuwapitisha hao akina mama wajue watachezea kichapo cha mbwa mwizi.Sisi tutaweka mgombea bila kujali jinsia,wao waangalie hiyo jinsia
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,196
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Ndiyo yale maandalizi ya Darfur?
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kula tano mkuu!
     
  15. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hivi yule mwanamama rais wa liberia amelifanyia nini taifa lake?
     
  16. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama huyu ameenda akapewa suti,mwanamke ataenda kuchukua bikini,sasa unataka nch yetu iuzwe kwa bkn?hahaha,baadae sana
     
  17. M

    Museven JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    unachanganya kama jina lako mwenyewe!
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama viongozi wa ccm wangekuwa wanashaurika ningekuomba uwafikishie ujumbe huu.

    Lakini kwakuwa hawashauriki na kwakuwa wanaongozwa na ubinafsi, chuki binafsi na usaliti, sitoshangaa wakiamua kuingiza kigezo cha jinsia ili kumpata mgombea wao.

    Kama ambavyo jinsia ya spika wa bunge letu Anne Makinda isivyotusaidia vivyo hivyo kuchagua raisi kwa kuangalia jinsia yake itatupeleka gizani!
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    khaaaaaaa,ccm isiwemo kabisaa awe wa kike wala wakiume wao dugu moja
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    MIND UR LANGUAGE WE UNAKOJOLEA WAPI?
    WANAWAKE WANAWEZA.KM MNATUDHARAU
    NINYI MMEFANYA NINI
    KIPYA SINCE THEN?
    na tusi hilo umeanzia kiumpa mama aliekutotoa
    demu wako
    na jamii mzima
    shame on you!!!! aghrrrrrrrr
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...