Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

upitishaji cables baharini na taratibu zake

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by JAYJAY, Mar 30, 2012.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hivi wadau kuna utaratibu wowote unaosimamia upitishaji cables baharini, maana wengine wanapitisha cable za umeme, wengine mawasiliano, wengine mabomba ya gesi na mafuta. je kuna utaratibu wowote unaofuatwa maana huko baharini kuna vyombo vya usafiri na vingine kama nyambizi. je hizo cables huwa zinatandazwa chini kabisa kwenye ocean floor au sometimes huwa zinaachwa kuelea kiasi fulani maana kuna sehemu kuna kina kirefu zaidi ya sehemu nyingine ambapo sigdhani kama ni rahisi kutandaza cables hizo chini kabisa kwenye mchanga wa bahari.
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...