Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upinzani unajimaliza wenyewe Federick Mpendazoe CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Jan 13, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika hali ambayo haikutegemewa mgombea wa jimbo la segerea chadema mwaka 2010
    ameebuka na kusema kuwa upinzani unajimaliza wenyewe. Akiojiwa na Tanzania Daima na
    Mwananchi mbuge huyo amesikitishwa na chama chake (chadema):A S embarassed: kutokuwa na ushirikiano
    katika jimbo ya segerea. Mzee mpendazoe amefika mbali na kusema emekuwa muda mrefu sasa
    Makao makuu ya chama kutotoa ushirikiano kwake


    Je hii inaashilia nini kwa mpendazoe?:nerd:


    [​IMG]
     
  2. k

    kipinduka Senior Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikir ndio vifo vya hawa wanaojiita wapinzan,mdogomdogn watapungua,kafu inapotea,nccr tayar
     
  3. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Political scums,I always cautioned CHADEMA agaisnt accepting these political left overs from other parties,same as SHIBUDA
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Yani uyu mzee alienda chadema ili awe mbunge,kaukosa na kesi imemshinda..anaanza kuzingua.sasa anautaka ushirikiano wa aina gani?na yeye akiwa kama nani?
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mpendazoe sio mbunge,rekebisha hapo.
    hakuna upinzani tanzania ni kutafuta kula tu ndo mana mmoja akifanikiwa kupata hiyo kula af we unataka kumharibia lazima afe na wewe.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mpendazoe ni kada mchovu tu wa chadema.jamaa walimtumia vizuri sana,sasa amechemsha wamekula kona hawana mpango nae.siasa hizi
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Whypumpkins are often yellow??...Kama kuna KENGE anayejua basi ajibu hili swali!!
     
  8. n

    nkwezi Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chadema inawenyewe baba. Wengine mliwekwa kuongeza idadi ya wabunge tu. Washikadau wapo.
     
Loading...