Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

upinzani ndani ya upinzani, chadema jiangalieni 2015 si mbali'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Mar 16, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ni ukweli ulio wazi kwamba chadema ndio chama pekee cha upinzani kilichobaki ambacho ni mkombozi na mwarobaini wa Tanzania tunayoitaka. Binafsi nazikubali sana harakati za CHADEMA ktk kupinga udhalimu, ufisadi nk.. Japokuwa mapungufu yapo lakini si makubwa sana zaidi ya chama mufilisi CCM, wala si kigezo thabiti cha kukwamisha harakati za CHADEMA ktk kuipata Tanzania tuitakayo. lakini cha kusikitisha ni kwamba kuna genge la watu wahuni liloibuka na baadhi yao ni mamluki CCM ktk CHADEMA. Watu hawa wanajaribu kuleta upinzani ndani ya upinzani ili kukwamisha harakati za chama ktk ukombozi wa nchi yetu, Wahuni hawa wamekuwa wakipandikiza uongo kwa umma na kujaribu kuwachafua viongozi wa chama kutokana na kukosa vyeo ndani ya chama, genge la wahuni hawa wengi wao wanauelewa mkubwa juu ya chama hivyo wanajaribu kupotosha ukweli kwa umma ili kuwakatisha tamaa.
    MY TAKE
    Inabidi wanamageuzi msikate tamaa kutokana na hawa wahuni mufilisi wenye hasira za BAVICHA, wajibuni kwa hoja wale wote wanaoleta upinzani ndani ya upinzani pia jengeni chama kwani 2015 si mbali.
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    CCM nako kuna mamluki ya chadema basi!!!!

    Mkuu kikubwa ni hawa wapinzani kuwa genuine...waki mess up na ukweli watadaiwwa tu, haijalishi wako wapi

    chadema haina tatizo ni kuwa wameofautiana vision!!! Vision ya zito iko kuchukua nchi na rais atoke chadema
    vision ya mbowe ni kuongeza wabunge
    vision ya slaa ni kusema sana na kuwa maarufu mno na kutukuzwa kila kona , startegy ya siasa zero
    vision ya lema ni ugomvi tu na usharobaro
    Lissu anayo yake ambayo haijulikani

    wote hapo juu wako sawa,ili kiwe chama lazima kuwe na uwanja wa kujadili, kukubaliana na kukubali kutokukubaliana

    Halafu you sound like chadema wapumbavu sana hawana intelijinsia//

    WAKIPEWA NCHI ITAKUWAJE SASA UTALIA HIVI HIVI??
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    Umetumia vizuri Uhuru wako wa kutoa maoni yako, na yatabaki kuwa maoni yako na si mtazamo wa watu wengine.
    Kwanza hakuna Mwanasiasa yeyote hapa duniani asiyependa kuwa maarufu, kwahiyo kama Dr Slaa amefanikiwa hilo huyu ndio Mwanasiasa bora, maana umaarafu hauji hivi hivi tu.
    Pili Zitto Kabwe amepoteza udhu wa kuja kuaminiwa kuwa mgombea urais ndani ya Chadema huyu ni mwasiasa kijana mahiri lakini mwene hulka na tamaa ya madaraka. Hafai
    Lisu kama ulikuwa humjui yeye vision yake ni kusimamia haki na kuona haki inatendeka.
     
  4. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Halafu eti mku, tuwaulize hawa jamaa. Hivi akitokea mtoto aseme "Huwa naona baba na mama ikifika usiku wakati wa kulala huwa wanakumbatiana halafu wanakatika kama Aisha Madinda wa Tawang pepeta" tutaacha kuamini? Baba wa mtoto ajitokeze na aseme hatukatikagi kama Aisha Madinda! Hawa lazima wajieleze mbele ya jamii.
     
Loading...