Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upinzani na Mafisadi - CHADEMA Hapa Wameboronga!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uncle Rukus, Sep 28, 2010.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi sina vita yeyote na upinzani hasa CHADEMA, lakini CHADEMA
    kumuingiza Marando na kumpa jukwaa kuongea na wananchi siliafiki.

    Mimi nimekuwa nikuwafuatilia sana wanasiasa wakiwepo wa upinzani.
    maswala mazima ya usafi na kukubalika kwao na jamii. Uchafu kwa wana
    CCM ni jambo la kwaida, tumelizoea lakini kwa upinzani tunategemea
    kuona mfano usafi. Kuwa mbali na ufisadi au uchafu wa aina yeyote.

    Wapo baadhi ya wanasiasa kuanzia kwa Nyerere na hata mpaka sasa
    wanajulikana kwa usafi wao na wengine kwa uchafu wao. Nyerere kuwaita
    Akina marando na wenzake maumbwa wakati wa enzi ya Lyatonga na NCCR
    Mageuzi sio jambo la kunyamaza kimya. Nyerere aliwajua fika kuwa
    hawafai hata kwa lolote. Ndio maana alimwita Lyatonga akamwambia
    kagombee ubunge maana huko NCCR huna watu.

    Bila kupoteza muda, mimi wasiwasi wangu ni huu, Marando ataleta jipya
    gani CHADEMA? Au ndio hayo mafarakano aliyoyaacha NCCR wakati wa Mrema
    na baada yake? au ndio akina LAMWAI wanaotanguliza tumbo kwanza ndio
    Watanzania baadaye?, Mimi nina mwona Marando kama mwanasiasa wa Tumbo
    akipata cha tumbo humuoni tena. CHADEMA wajihadhari, kwa sababu yeye
    ni Mtanzania anayo haki ya kujiunga na chama chochote, lakini asipewe
    madaraka mpaka aondoke mwenyewe. Huyo ni traitor na hatatufaa upinzani
    hata kidogo. ANgerudi tu CCM kama wenzake

    Nawashauri akina mbowe, Slaa na wazee wa chama waliangalie sana hili
    kabla halijaleta mafarakano
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Angalisho zuri hili.
     
  3. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    naona hujui unalosema
     
  4. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shut up! Hujui kuwa hii forum unatakiwa kusifia Chadema tu. :lol:
     
  5. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si ni Nyerere huyo huyo ndiye alituaminisha Mkapa ni Mr Clean na leo hii kadhia ya ufisadi inayolididimiza taifa iliasisiwa na huyo mteule wa mjuvi Nyerere?
    Acha kuja na hekaya za Abunuwasi hapa. Marando ni mzalendo kuliko wengi wenu.
     
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee! nimegundua hilo now! ila kwa style hii hatutafika popote.
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Subirini muone uzalendo wake.
     
  8. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeshauona hatuhitaji kusubiri
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siwezi kubishana na wewe maana naona uelewa wako ni mdogo sana kwenye haya maswala.
     
  10. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye uelewa mkubwa utaletaje mifano inayokinzana? Jibu hoja acha kuleta vioja. humuamini Marando kwa sabau Nyerere hakumwamini, lakini ni Nyerere huyo huyo aliyetulisha kasa kwa Mkapa.
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wanataka tumwamini makamba na kyabo.
     
  12. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani CHADEMA wamelamba dume maana Marando alikuwa mkuu wa usalama wa Taifa huko nyuma.kwa vyovyote vile anaijua idara hiyo na watu wake,so ni rahisi kwake kupata habari nyingi zinazoihusu CHADEMA ndani ya usalama na kuzileta huku CHADEMA na kueleza nini kinaendelea.Ndo maana CHADEMA inagundua mambo mengi ya siri toka CCM
     
  13. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    crap
     
Loading...