Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upinzani na karata ya TANGANYIKA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jun 22, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Chama kama Chadema kinaweza kuvuna wanachama wengi ikiwa tu watasimamia kwa uwazi urudishwaji wa Serikali ya Tanganyika ,Yaani kwa hapa tulipo karata ya kuirudisha Tanganyika ni dume lisiloshindika.

    WaTanganyika mna tatizo moja ambalo ni kuogopa kuirudisha Serikali ya Tanganyika ,au tuseme kuiondoa serikali ya Tanganyika nyuma ya pazia la Muungano. SIelewi wale G55 wamepotelea wapi au wamepatiwa fupa na hivyo wapo katika kushughulikia ulaji huo wa fupa.

    Wiki iliyopita kazuka MTanganyika ambae ataenda mahakamani kudai uwepo wa Tanganyika ,kuna sherehe za Uhulu ,sherehe hizi za Uhuru ni za Uhuru wa Tanganyika ,Fedha inayotumika ni fedha ya serikali ya Muungano ,hapa vipi ??

    WaTanganyika kama WaTanganyika ni lazima mumuunge mkono huyo jamaa ,kwa hali na mali ili irudi Tanganyika na kuliondoa hili jinamizi linaloitwa Muungano.

    Lipo tatizo ambalo litahitaji kupapartuana na utawala uliokuwepo CCM, na serikali zake kwani kurudi kwa Tanganyika ni kuvunjika kwa serikali iliopo madarakani ,serikali ya Muungano.

    Kuwadhibiti mafisadi nalo ni tatizo iwapo Tanganyika itarudi ,hawa mafisadi nao hawapo tayari kuona Tanganyika inarudi wanajua wazi watakuwa na wakati mgumu kuliko wakati wowote ule katika maisha yao.

    Chama kama Chadema kinaweza kuvuna wanachama wengi ikiwa tu watasimamia kwa uwazi urudishwaji wa Serikali ya Tanganyika ,Yaani kwa hapa tulipo karata ya kuirudisha Tanganyika ni dume lisiloshindika.
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nadeclare intrest. Mimi ni M4C. Sababu moja wapo ya kuipenda CDM ni CDM kupenda Tanganyika. Sasa nasema hivi:
    Bila Tanganyika hakuna katiba mpya wala amani.
     
  3. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuku dume like this massage
     
  4. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tanganyika bwana wee, irudi haraka.
     
Loading...