Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upigie kura mlima Kilmanjaro bure kwa kuandika neno"kili" tuma kwenda 15771 Voda na Zein ni bure

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by wasaimon, Nov 8, 2011.

  1. wasaimon

    wasaimon R I P

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UPIGIE KURA MLIMA KILIMANJARO BUREE KWA KUANDIKA NENO "kili" TUMA KWENDA 15771 Voda na Zein ni bure
     
  2. The lost son

    The lost son Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 25
    Naupigia kwa nini maajabu ya dunia huwa yana amuliwa kwa sms au vigezo mkuu?
     
  3. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa kumpigia yule toz wa msoga aingizwe katika maajabu 7 ya dunia ningepiga nyingi saaaaana.
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haina maslahi kwa taifa.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    nani aupigie kura mlima Kilimanjaro wakati mbunge wetu Lema anasota mahabusu?
     
  6. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nonsense!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwa faida ya nani?
     
  8. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    i hate vodacom hii inanifany nisipie kura hata kama wangekuwa wanalipa
    fuk vodacom i real hate this ass holes
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    hili wazo nami linanisumbua, kwani ni nani aliamua Pyramid za Giza, Taj Mahal, nk viwe sehemu ya maajabu. Alafu hili ni suala linalohusu 'maajabu ya dunia" na hizi sms zinatumwa tu hapa hapa TZ. Na mhamasishaji ni Mama Salama JK, au ndiye ameteuliwa na hao wanaouchagua kuhamasisha?
    Sasa kwa nini sisi wenyewe tusiamue tu kuwa ni 'ajabu la dunia' bila kuutegemea hao 'wachaguaji'?
    Huenda tunaambukizwa ukilaza bila kujijua
     
  10. m

    mbweta JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jaman mie nlijua kuwa maajabu 7 ya dunia hayabadiliki kumbe ni uwezo 2 wakuvote.
     
  11. m

    mihiwe Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakisema tuipigie tanzania kuwa ajabu la dunia nitapiga fasta mana tunaishi kimaajabu sana.
     
  12. a

    achilles Senior Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What should an individual citizen beefit from such endeavor? Acheni usanii maajabu ya dunia hayapatikan by vote.
     
Loading...