Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upigaji wa kura Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Nov 16, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Naona Bunge letu bado wanatumia system ya kupiga kura kwa karatasi. Kwa ufanisi zaidi ingefaa kama wangeanzisha system ya electronic voting ambapo kila mbunge anapiga kura kwa kubonyeza button.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ccm hawatapenda hiyo system coz wao wamezoea KUIBA KURA.
     
Loading...