Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upigaji:Mama KANUMBA aambulia "chenchi" ya 4 m kati ya 52 m!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIM KARDASH, Apr 17, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [h=3]MAMA KANUMBA AAMBULIA MIL.4 KATI YA MIL.52 ZILIZOCHANGWA KWA AJILI YA MSIBA WA MWANAWE[/h]
    SOURCE:MAMAPIPIRO BLOG

    [​IMG]
    WAKATI kamati ya Mazishi ya msanii wa Filamu nchini Steven Kanumba ikikanusha kuwepo ubadhirifu Fedha za Mapato na Matumizi zilizokusanywa tangu kifo cha msanii huyo, leo imeanika mchanganuo wa Mapato na Matumizi ya fedha zilizokusanywa.

    Mwenyekiti wa Kamati Hiyo Gabriel Mtitu amewaambia waandishi wa Habari jijini Dar es salaam jumla ya shilingi mil.52,352,000 tu ndizo zilikusanywa.


    Alisema katika fedha hizo zilizopatikana zilitumika shilingi milioni 52,102,000, hivyo kubaki shingi milioni nne tu ambazo tayari amekabidhiwa mama mzazi wa marehemu.

    Aidha Mtitu amesema pesa zilizopatikana kwenye M Pesa ni shilingi 300,000 wakati kwenye Tigo Pesa ni shilingi 150,000.

    Katika hatua nyingine Mtitu ametoa shukrani kwa wale wote ambao wameweza kutoa michango yao ya hali na mali katika kufanikisha msiba huo.
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hivi hapo kuna RUGE? Maana kama naona sura yake vile........
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mbona serikali ilisema itagarimia mazishi yake ?? imekuaje tena hizo pesa zikatumika tena ????????????????????????/
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    sio ndio hapo na mimi nashangaa?..watu wamepiga, wangekuwa an uwezo hata ile lexus wangeichukua
     
  5. A

    Amelie Senior Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufa kufaana milion 48 maziko tu?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ruge si yupo hapo mnategemea nini?
     
  7. R

    Renegade JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka niliandika kitu kama hicho mahali fulani, hawa watu njaa kali, angalau SK Alikuwa amejaribu, waliobaki hamna kitu, Jana nilinunua CD ya SK Magomeni, cha Ajbu nilipokwenda kuiangalia nikakuta ni tofauti na kile nilichotarajia, nilijiuliza maswali mengi sana, Nani anasimamia kazi za Steven baada ya kifo chake??? Kama huyu Mtitu? Sidhani kama anaaminika.
     
  8. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Akosekane kwenye umate umate tena atajinyonga huyu jamaa ni very cool but bitter,
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wivu wa kijinga huu
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wamekula hela za rambirambi wasubiri habari yao
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    inaelekea na wewe ulikuwa mwanakamati . embu tuambie ukweli .
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    naona Ray anagida ndovu baridii!
     
  13. n

    nketi JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni nyingine, tunasubiri habari zaidi.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nitarudi hapa ngoja kwanza nifuatilie matokeo ya Ubunge Dodoma.
     
  15. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Pumzika kwa amani s.c.kanumba
     
  16. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ruge Mutahaba ni shetani mtu !
     
  17. M

    Mawazo yangu Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tumemwona Ruge tu! Shigongo ni saint sana au?
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ruge naye msanii?
    Jamani hamuoni mashada hayoyawezekana yalinunuliwa 1 m kila moja?
     
  19. M

    Mboerap Senior Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani pesa ilikusanywa ya nini? Si ilikua ya maziko. Basi kama ndo hivyo basi wameshaizika. Bi mkubwa si anahitaji nauli tu.
     
  20. M

    MUSOLINI Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inamaana wapenzi wote ml 52 tu??
     
Loading...