Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upigaji kura 2010 utakuwa wa kihistoria

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Percival Salama, May 7, 2010.

  1. P

    Percival Salama Senior Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helo Members wa JF. na watanzania kwa ujumla.

    Tunajiandaa na uchaguzi hapo oktoba 31/10/2010. kila nikijaribu kuangalia na kutafakari kwa makini na nikijumlisha matamsha ya wanasiasa mbalimbali inaonyesha kuwa kuna matokea yasiyotarajiwa kama ilivyozoeleka kwenye uchaguzi mkuu ujao.

    Tutarajie mabadiliko makubwa kutokana na dunia kuwa kama kijiji kulikochangiwa kwa kiasi kikubwa na mabadiliko ya teknohama na utandawazi.

    Let we see kama utabiri wa Baba wa taifa utatimia oktoba.
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mbona imekaa kizushi?

    mie nilitegemea iwe umeonyesha hizo sababu zinazokusukuma kuamini hivyo, kumbe pumba tupu
     
Loading...