Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upi ushauri mzuri kwa mh.Rais?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kubingwa, Nov 25, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wadau tumshauri mh wetu kwenye uchumi,ajira,katiba,afya,elimu kwani mambo ni mengi na nchi yetu ni kubwa.Sawasawa!
     
Loading...