Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upi umri sahihi wa kustafu katika swala zima la mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msandawe Halisi, Jan 13, 2011.

  1. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Wazee.jpg
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna anastaafu kupanda haki ya kimsingi ya mwili ila mtu hushindwa mwenyewe kutokana na uchakavu wa mwili au akili
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hamna kustaafu mpaka ushindwe kupafomu,kuna mzee wa miaka 94 Pakistan kaoa mwaka jana na kupata mtoto juzikati hapa.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhhh mie nikisha dondoka meno..
    na minyama yangu kuninginia...
    mgongo ukisha pinda.....

    mmmhhh na kuna watu wananiita bibi ..
    hapo nimesha jitoa....

    hiyo ni kama niki fika huko..
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Sasa kama mwenzio huku bado nahitaji huduma katika umri huo ina maana utakuwa unaninyima?
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    yale mambo hayana umri ....mi nina babu yangu ht kutembea hawez lkn bado anakandamija akitaka kupanda kibaiskel ana2ita 2je 2mpandishe.... unafanya mchezo nn!
     
  7. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ukichoka wewe
     
  8. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,350
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    ukifa au jibu zuri bi Kidude atakupa, bado anasasambua.
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwani na hili linasubiri mafao ya uzeeni mpaka watu wastaafu au ulukuwa unajaribu kuelezea nini
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    na hili nalo linahitaj twisheni!!? kwel wa2 vlaza
     
  11. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nguvu zako tu
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhh jamani miaka hiyo
    mie nataka oxygen tu...
    miaka 90 mie hata yangu siitaki kipindi hicho..mmhh
     
  13. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu ni wewe tu na uimara wa homoni zako pale zitakapochakaa ndio mwisho.
     
Loading...