Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upgrading Symbian^3 to Nokia Belle OS

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nokla, Aug 12, 2012.

  1. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Ndugu wa jf hivi kutakuwa na tofauti niki update my phone interms of perfomance and some other features?

    asanteni waku
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,981
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Yah tofauti ipo kubwa sana belle ni next level
     
  3. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hiyo upgrade inafanyajwe?
     
  4. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Inabidi uwe na pc, cd iliyoambatana na hiyo nokia, na usb cable yake. Pili, install pc suite iliyopo kwenye cd katika pc yako. Tatu, chomeka usb cable kwenye pc, halafu chomeka nokia.

    ...Kama kila kitu kiko sawa, utaiona nokia yako kwenye hiyo pc suite [itatambulika] na utapata ujumbe wa ku update. Fuata maelekezo. Cha msingi, kabla hauja install hiyo update, back up settings na data zako. Uzuri ni kwamba utapewa maelekezo hayo na pc suite.

    ...Wakati wa ku update, kwanza ita download hiyo update -hivyo ni muhimu kuwa na internet connection ya uhakika, na kama ni package iwe yenye ujazo mkubwa, kitu kama 100 mb na zaidi- , halafu ita install, na wakati ikiwa ina install nokia itazima na kuwaka mara kwa mara. Usishtuke ikifanya hivyo, ni kawaida.

    ...Kumbuka, ni muhimu sana kufuata maelekezo yatakayotolewa na pc suite. Kila la kheri.
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nokia hawana OTA jamani???
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,981
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Wanayo nakumbuka 2 yrs ago nili update 5800 kihivo
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,981
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
  8. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    thanx mkuu
     
  9. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    asante ndugu
     
  10. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    samahan ndg OTA ndio nin?
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Over The Air(OTA) yaani unaupdate bila ya kuwa na computer yaani ni simu pekeyake, kama vile unavyo update apps
     
  12. i

    itagata Senior Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Asante kaka kwa maelekezo mazuri, lakini naomba unisaidie zaidi, mie natumia Nokia E63 je ninaweza ku-upgrade kufuata maelekezo yako? na OS gani ambayo inafaa kwa simu kama hiyo?
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,981
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Unaposema ku update au ku upgrade unakitoa kitu katika state ya chini kwenda ya juu (na sio kukibadili) os itabaki hio hio symbian 9x ila itakua na features mpya ambazo mwanzo hazikuwamo
     
  14. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Niliwahi kuuliza kama inawezekana kuupdate nikaambiwa haiwezekani sas kumbe simle hivi. ngoja nianze now!
     
  15. i

    itagata Senior Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    thanks mkuu nimekuelewa, ngoja nijaribu sasa hivi
     
  16. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mi nlitumia nokia suite baada ya kuona nokia ovi suite inajidisconnect.... Tumia line ya voda kuunga net kwa pc yako ''tumia ile bundle ya 250 unlimited ya usiku'' inaspeed nzuri then update ur phone software to belle os...its very enjoyable....AM PROUD TO BE NOKIA'aholic.... Jebjeb
     
  17. c

    chororingo Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mimi natumia Nokia Lumia 800. Tatizo lake ni kuwa inaisha betri haraka sana hata bila kutumia, haizewi kufikisha masaa 10. nimeambiwa niki update firmware nitaepeukana na hilo tatizo. Je nimkweli. Naombeni msaada kwani nimejaribu ku-update nimeshindwa.
     
  18. k

    kaka miye Senior Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mie natumia nokia N 70 je naweza ku update pia
     
  19. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    What about Nokia C2-03? Itaweza support WhatsApp?
     
  20. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    mi nafikiri mara nyingi huwa issue ya ku-upgrade huwa inapatikana kwenye specification za cm husika jaribu ku-google spec za cm yako pale kwenye OS inaelekeza hivyo. Mfano mi natumia c6-01 hiyo option inanielekeza ku upgrade.

    Nadhan wadau wengine watakuwa na maoni mengine tofauti
     
Loading...