Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upepo wa maandamano wahamia tosamaganga sekondari!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MKWECHE, May 31, 2011.

  1. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wazee wa JF!
    Hivi Maajuzi vijana wa Tosamaganga Secondary Pande za Iringa Wamefanya maandamano ya Amani wakidai wanataka Haki zao.Chakushangaza walisindikizwa vizuri na Police mpaka umbali fulani katika Barabara Kuu liendalo Mbeya to Zambia.Baada kutembea umbali fulani polisi walilipua Mabomu Kuwasha Machoni ili kuwasambaratisha Badala ya Kuwapa ulinzi madhubuti mpaka wafike wanapotaka kwenda kufikisha ujumbe na Madai yao!
    Jamani wataalamu wa Katiba na Sheria,Wanafunzi hawana haki ya kikatiba Kuandamana kwa Amani na Kulindwa na Ma-police?Na Je wangeachwa waende wanapotaka kwenda huku wakiwa na ulinzi wa polisi na baada ya kufika kule waendapo wakiwa sambamba na wakaachwa watoe ujumbe wao kwa viongozi husika wa kimkoa,kuna mbaya gani!Ikizingatiwa na kutiliwa maanani kwamba watoto wale wa shule hawakubeba silaha yoyote! Labda hata wangeachwa wakaseme madai yao si ndio yangejulikana na mamlaka husika na Majawabu yakapatikana na si kupiga Bomu la Machozi watoto!
    Haya Jamani ndio matunda ya miaka 50 ya uhuru!
     
  2. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kibali chao cha maandamano kilikua kinasemaje?
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Tuache kupotosha hakluna kitukianchoitwa KIBALI,inayotakiwa ni Taarifa tu tena ya kuomba ulinzi, Thats all!
     
  4. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Maskin wadogo zangu wa Tosa,wananikumbusha miaka minnne iliyopita 2lipokuwa na mgomo uliosababisha mwenze2 m1 kupoteza maisha.Czan kama madogo wamekurupuka naiman walikuwa na sabab za msingi coz naijua ile shule toka tupo sisi ilikuwa na mengi hasa 'kiutawala'.Pólice alwayz wana akili fupi,wenyewe wameshakariri kurusha mabom 2...
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    taarifa za kiinteligensia,
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi maana ya maandamano kwa tafsiri ya Polisi wa Tz ni kutembea katika kundi la zaidi ya mtu mmoja. Na dawa yake ni kulipua mabomu bila kujali madhumuni ya matembezi yenyewe. Tz Police have become certified ****** commanded by big ****** under the guidance of political ******. Period.
     
  7. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jk....
    :mod:
     
  8. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mh!.. Una uhakika?? Au umekurupuka??
     
Loading...