Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upepo wa ccm wabalidili mwelekeo arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 29, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika hali ya kushangaza na kukatisha tamaa jana ktk kampeni zinazoendelea, hapa ktk kijiji cha waathirika walionyang'anywa ardhi na wanaoitwa wawekezaji, MAMBO YALIBADILIKA PALE WANANCHI WALIPOHOJI ccm ILIKUA WAPI WAKATI WOTE HADI TATIZO HILI LIKEKUA KERO.na kama CHADEMA hawana serikali kwani isipewe nafasi nayo ikaunda Serikali,kuna serikali aina ngapi?na serikali inawekwa na nani.Alihoji mzee maarufu ajulikanaye kwa jina la Pallangyo,huku Nchemba na wenzake wakihaha kujibu.lilikua ni swala gumu, huku timu kampeni ikihaha kujieleza

    Kwa hali hii CCM inaelekea pabaya.
     
  2. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Timu ya kampeni kama ndo ya akina kibajaji, hawawezi kujibu hoja labda matusi
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    NA HAPO NI KWENYE KIPINDI CHA LALA SALAMA...WANANCHI mnayo siri ya kadhia hii...siri iko 1/4/2012
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CCM imekaa madarakani kwa muda mrefu sana na imetawala kwa muda mrefu sana. Mafanikio mengi tunayoyaona yametokana na serikali yake na matatizo mengi tunayoyaona kwa sehemu kubwa yametokana na serikali hiyo hiyo, kutokana na kushindwa kwa sera zao, ubinafsi na ufisadi.

    Sasa kwa kuwa umasikini na matatizo ya wananchi walio wengi yapo kwa kiwango kikubwa kuliko mafanikio hayo, tutakuwa sahihi tukisema, WANASTAHILI KUADHIBIWA kwa hilo. Na adhabu pekee ni Ballot Box.
    Sasa kwa wananchi waliokwisha kutambua haki zao, wajibu wao na nguvu walizonazo si rahisi tena kuwarubuni kwa hoja nyepesi nyepesi na propaganda za kisiasa.
    Ngoja tuone hawa wananchi wa Arumeru watatuma Ujumbe gani kwa watawala
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tuwaachie wana-Arumeru wataamua april 1 kama kuna maendeleo au la!
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nahisi huyo mwananchi watammwakyembe ccm ikipoteza hilo jimbo
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mpambanaji hao CCM wakiwa kwenye kampeni walikutana na wakati mgumu wakati akiutubia ukuakitumia mifano ya mabetri ambayo wananchi waliona kama ni dhiaka kwao ndipo aliposimama mzee mmoja akauliza kwanini tunapotezeana muda kwa porojo sizizo za msingi badala ya kueleza sera!meza kuu wakadata wamjibu nini
     
Loading...