Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upepo Mpya Uvumao Kiaina: CCM Mpoooo!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SHIEKA, Apr 13, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Baada ya uchaguzi mdogo wa jimbo la Arumeru Mashariki niliuona huu upepo. Ukizingatia jinsi ccm walivyojiweka sawa kwa nguvu nyingi za kisiasa kwa kutumia ushawishi wa wanasiasa wakongwe wa nchi hii, halafu wakafunikwa chini kwenye matokeo mtu mwenye akili unaogopa na kushangaa hiyo nguvu ya kuiangusha ccm imetoka wapi. Lakini huo ndo upepo mpya ulioanza kuvuma kanda ya kaskazini (Kilimanjaro, Arusha). Upepo huu ni ujumbe ulioandikwa kwa herufi kubwa kuiambia ccm kwamba:

    1.Watu wengi wameshaanza kuzichoka sera za ccm.
    2.ccm imekuwa chura wa kisimani anayepiga kelele lakini maji yanaendelea kuchotwa ovyo(Tazama ripoti ya Mkaguzi Mkuu wa Mahesabu ya serikali)
    3. ccm inahubiri kunywa maji ilhali wao wanakunywa mvinyo na wananchi wengi wanaliona hili
    4.Wimbi la kuwaondoa wabunge wa Chadema waliochaguliwa 2010 kwa visingizio mbalimbali linaongozwa na ccm.

    Kwa hiyo:

    1.iwapo ccm itafanikiwa kuwaondoa wabunge wa chadema, wasijiingize kwenye uchaguzi mdogo, wataaibika sana sana: watakaab uchi (kwa kiswahili cha mtaani).Ubunge wa Arushs mjini kwa mfano, hata ccm ikapata mgombea toka mbinguni, atapigwa chini tu kwa kadri upepo ulivyo.
    2.ccm ikae chini ipime upepo ulivyo na nguvu kisha wajirekebishe haraka angalau kabla ya 2015. Waanze seriously na ripoti ya CAG.Hii ripoti ina madudu ya ajabu ya kumpa mtu kifafa
    3. ccm iache kubeza na kudharau wapinzani. It's a force to reckon with!
    4.Mkiendelea kupuuzia na kudharau kama ilivyo kawaida yenu, ITAKULA KWENU VIBAYA SANA

    MUNGU BARIKI TANZANIA!
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Itakula kwako sisiem ina wapiga mpaka porini nyie mtaambulia mjini tu tena kura twagawana
     
  3. d

    dada jane JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jipe moyo ndugu. Hata Keneth Kaunda alijipaga sana matumaini. Matokeo yalimkuta yupo kucheza gofu.
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    time will tell. hata mbuyu ulianza kama mchicha
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,626
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
    Ukiona kiongozi wa kawaida wa chama cha upinzani anaweza kusimama hadi vijijini akakusanya maelfu ya wananchi akamwaga sera na akakubalika basi tambua hizi ni ENZI MPYA.

    Juzi Wenye alikuwa Bunda akinadi sera za chama chake kwa maelfu ya wanavijiji waliohudhuria. Huko Njombe yanafanyika hayo hayo na maeneo mengi nchini.
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa karne hii kama unaipenda ccm utakuwa taahira
     
  7. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Arumeru wapiga kura wake wengi wako porini, lakini mbona sisiem yako imelia Mzinga?
     
  8. P

    Praff Senior Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm has no longer life.
     
  9. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magambaz wamekufa na ukiipenda magambaz inabidi ukapimwe akili.
     
  10. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Very soon ccm will become an opposition party, wamekuwa wakisurvive through ballot rigging, ni wataalam sana wa kuiba kura, na hatari waliyonayo ni kuwa watanzania wameamka kama arumeru kijijini wamelinda kura zao wa mijini hatutakubali tena kuibiwa kura zetu na apo kiamahence kifo cha ccm kitakuwa bayana
     
  11. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo porini wapiga kura hao ni jamii ya wasira wanaoishi porini au)?
     
  12. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mleta hoja ana onekana ni gamba lililolainishwa kwa mafuta.ati unaonesha huruma kwa ccm.kwamba wasipojipanga imekula kwao.inanikumbusha kuhusu vita ww2.pale pearharbour?.wanajesh wa kimarekani siku hyo jumapili walikuwa wakitanua na vimwana na wiskey na nyama na nk.taarifa ikaja toka radar comand sector ya kuwa kuna ndge inakuja.tena si chata yetu.walivyolewa.na utamu wa maraha,walipuuza onyo.mara muda mfupi tu japani ilitupa makombora mazito yaliyo kiangamiza kikosi kizima na kuzamisha manoari zao.nahoji upo wapi ule mtaji wa kura 5milion wa ccm?.wa mzee makamba.uko wapi ule msemo wa hv ni vyama vya msimu iliyotoka magogoni huku moshi wa hasira ukitoka mapuani mwa mtoa kauli.kama japan pale pearhabour,ccm hamna chenu.
     
  13. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hakuna kitu kinanichefua kama wabunge wa chama tawala kupiga kelele za ndiyooo hata kwenye marekebisho ya maana. Wanaonyesha ni kiasi gani chama ni cha wezi au mambumbumbu. Inaudhi sana na nadhani 2015 itawapunguza wengi wa kutosha.
     
  14. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    zalikuwa zamani ndugu yangu. Not now days
     
Loading...