Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upepo mkali wavuma - Michuzi afungua milango kwa vyote vya siasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njele, Aug 21, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. N

    Njele JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Michuzi katika bandiko muhimu leo kwenye blog yake, amesema kumekuwepo na upungufu mkubwa wa picha zinazoingia kwenye mtiririko wa blog yake kila siku kutokana na vyama vya siasa kutopeleka picha na habari. Amesema wahusika na propaganda vyamani hawapeleki habari, na hivyo anawaasa wapeleke habari na picha kutangaza sera za vyama vyao for free.

    Ninachojiuliza, kwa nini walisitisha kupeleka habari huko isipokuwa CCM?

    Kuna blog nyingi tu kama Mjengwa, na wengine wana habari nyingi tu za vyama vya siasa, wahusika hupeleka au timu ya bloggers ndiyo inayohaha kupata habari hizo kupamba blog zao?
     
  2. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ashaona mlango wa kuelekea kupewa uDC unazidi kuwa mwembamba!......kaamua kurudi nyuma na kupanga atoke vipi!
     
  3. N

    Njele JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Miti aliyozoea nyani kujihifadhi inaanza kuteleza, na hifadhi inayobaki ni ardhi ambayo si salama kwa nyani.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hovyo kabisa huyu jamaa..si alikuwa sehemu ya kampeni za ccm 2010 na alikuwa kwenye msafara wa jk toka day one ss kakumbuka nini!aendelee kuandika habari za wafu aone mwisho wa hicho ki blog chake...njaa mbaya sana michuzi
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,032
    Likes Received: 9,679
    Trophy Points: 280
    Gamba yule watu wameshamstukia sasa Blog inaanguka ndio anaanza kujibaraguza.
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    si bora hata ile ZE UTAMU...RIP my blog
     
  7. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Michuzi hakuna kitu ajiulize kwanini! c suala la kupelekewa habari.
     
  8. m

    markj JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    great thimkers huu sio muda wa kumnanga mtu! mkiona mtu anarudi nyuma na kutambua upepo unaelekea wapi, ni vizuri kumpokea na kufurahi kuongeza idadi ya watu kundini wananojielewa tena wana uwezo wakutoa msaaada kubwa! kikubwa ni kumpa support jamaa awe miongoni mwa wanavuguvugu tu.
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kishaona hakuna future CCM!is dead body
     
  10. aye

    aye JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kuna kitu rahatupu.blogspot.com mkuu
     
  11. peri

    peri JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umenena vyema mkuu, alielala anapoamka hachekwi bali kupokelewa ili aamshe wengine.
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu michuzi mambo magumu ehhhhh itakula kwako

    ngoja nianzishe mbege blog
     
  13. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio peke yk anaehaha!Midia nyingi zimeshashituka haziuzi!
     
  14. N

    Njele JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Upepo tu unaovuma kwa muda utapita na kutulia wenyewe", alisema baba rizone aliyesema hapo awali vyama vya upinzani ni vya msimu tu wakati sasa natekeleza sera za vyama alivyoviita vya msimu.
     
  15. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuuu, hawa watu wengine kabla ya kuwapokea ni vizuri mka-wapa makav laiv watie adabu. ni wanafiki hawa mkiwapokea kwa tabasamu watawaona hamnazo, wanajali sana maslahi binafsi na kujipendekeza kwenye hili serikali lililopoteza mwelekeo, badala ya kusimama upande mmoja na wanaopinga dhuluma. mtu anayeshabikia serikali ya ccm kwangu huwa namuona haitakii mema Tanzania, HIVI UNAWEZA VIPI KULISHABIKIA LI SERIKALI BOVU KAMA HILI??? inatia kichefuchefu!!!!!!!!!
     
  16. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ze uta jamani,. Daa hivi ineza rudi tena
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    bado tbcccm
     
  18. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    JK kamtosa, sasa ndo anasaka mlango wa kutokea... Hakuna cha UDC wala Mpiga Picha Mkuu wa Rais kama ulivyotegemea! Na hivi kimbunga cha M4C kinavyopuliza mpaka paa za vigae, mtahenya mwaka huu nyie CCM Masalia kama akina Michuzi!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...