Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upeo wa radio presenter wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chetuntu, Feb 19, 2011.

  1. c

    chetuntu R I P

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanajamii leo mida ya saa nne kipindi cha watoto radio Praise Power mtangazaji kaongea yafuatayo nanukuu "wazaz hawamjui Mungu ndio mana walikimbia milipuko ya gongo la mboto na kusahau watoto/kupotezana nao." Sikumuelewa kwa kweli na akaongeza upendo wa wazaz kwa watoto umepungua sana. Binafsi sikumuelewa kabisa. I wish angekuwa miongoni mwa wana GMBOTO. Nawasilisha!
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mzazi una shughuli zako na mtoto anacheza na wenzie akisikia hata muungurumo wa radi utampata? Ndo tabu ya kusomea buguruni tsj miezi 3 haLafu unapewa mic...
     
  3. B

    Bulletmanpaul Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda katereza2 jamani coz kilam2 kuna cku,mda,wakati wakukosea naona lyk 2msamehe(((mtazamo 2jamani)))
     
  4. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hao ndio watangazaji wetu maana kuna kipindi wanaongea utumbo mpaka unaamua kuzima hata redio, kwanza utakuta m2 mwenyewe ana D. Mbili kama rafiki ye2, kisa ana sehem ya kusemea nyie acheni tu inasikitisha
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    watoto ndiyo waliowakimbia wazazi wao kwani hawawapendi
     
  6. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,458
    Likes Received: 9,180
    Trophy Points: 280
    Acha kuropoka swala siyo kusoma buguruni tsj,hata angesoma mlimani,huo ni upeo wake mdogo,na ww huna akili ya uelewa.
     
  7. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Praise power hawana professional presenter hata siku moja kuna siku mtu alikuwa anajifanya ni great thinker anaeleza ni vipi unaweza kupata kazi ya u kurugenzi au u meneja alikuwa anasema kwanza lazima angalau uwe na kitambi, harafu uwe mrefu na ukitaka uwe unasikilizwa sana uwe mweupe alikuwa very serious. Nashangaa ilikuwa ya kwanza kati ya redio za dini ya kikristo nadhani kwa sababu wana waumini wengi hivyo yule mama mwanasiasa ambaye pia ni mfanyabiashara mashuhuri na sijui nasikia pia ni mchungaji aliwaambia wafuasi wake waipigie kura.
     
  8. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa na wewe unabisha nini? tsj miezi mitatu unaweza kupresent kweli?
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahahaaaa
     
  10. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi sasa fani zote zimevamiwa,jamii imeharibika,vyuo vinatoa voda fasta,siyo journalism pekee bali hata sheria,udaktari,bishara,IT nk
    kama unabisha taja fani yake nikupe mifano ya walioko sokoni wanavyofanya
     
  11. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    AFADHALI YANGU MIE 'mpevu',
    Nadhani inashabihiana na 'upeo'
     
  12. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa si amepata pa kupanulia domo lake na kuropoka utumbo... Halafu waweza kuta kesha abort hata zaidi ya 10.
     
  13. a

    atieno Senior Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watangazaji wanakera sana, atakuwa hajui maana ya ajali, ni kosa lake na anatakiwa kuchuja mambo kabla ya kuyaropoka.
     
  14. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wenye kumjua Mungu "walokole " mbona wamepoteza watoto zao??. Hizi kaz za kupeana kipendwa ni hatari sana.
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    hao hawajui mshikemshike uliotokea.. kombora limetua mbele yako nyumba ikmekuwa kifusi na vumbi tele hujui mtoto ama baba au mama wako wapi inabaki wewe na roho yako..akili ikirudi ndo mtafutano unaanza
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    si bure...atakuwa amesoma hapo
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Ulale pema peponi Chetuntu wetu!
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,081
    Likes Received: 6,752
    Trophy Points: 280
    Jamani chentu alitutoka lini? Sorry
     
  19. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Chetuntu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Natamani jina hili lingekuwa la mcheza soka kama Drogba!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...