Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upeo wa nape (.....)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, Oct 20, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kauli zinazotumiwa na Mhe. Nape pengine zinaonyesha upeo mdogo wa fikra alionao, na pia zinaanika nia aliyonayo ndani ya CCM na ni dhairi yeye si mkaaji ndani ya chama hicho na sijui ni kigezo gani kilitumika kumpa wadhifa wa Ukuu wa Wilaya na huu wa "Uchochezi" alionao sasa au labda ilitumika mbinu ya "Mchawi mpe Mwana alee"

    Anayasema haya kwenye Facebook yake:

    Nape Nnauye
    ‎"tumeshinda Igunga ili tuheshimiane..."


    [​IMG]Mobile Uploads




    Nape Nnauye
    ‎"maneno yako baba yanaishi, uliyoyasema yanatimia, wanaojaribu kuyapinga yanawapinga wao na miisho yao twaishuhudia ni mibaya"


    [​IMG]Mobile Uploads




    Nape Nnauye
    ‎"....teh teh! Mwangwi wa kipigo dhidi ya watuhumiwa wa ufisadi Igunga huoooo!!!!"


    [​IMG]Mobile Uploads





    Nape Nnauye
    ‎"Ukitaka kujua kesho ya zizi la ng'ombe angalia ndama wake"


    [​IMG]Mobile Uploads



     
  2. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,536
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ........kaka waachieni ccm vuvuzela lao, sasa hv wamelionya liache kupigwa nje ya uwanja (kikao/vikao) burudani imepungua
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka mbona kinyume chake, upeo wako wewe ndo wa kutiliwa mashaka. Hakuna cha maana ulichoandika hapa na tunajiuliza ulitaka kufanya maonyesho ya picha au vipi? Jaribu kujifunza kukaa kimya unapokuwa huna hoja na usigeuze JF kuwa sehemu ya ku-pass time kabla hujaenda kuvizia msosi kwa wazazi.
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi mwenyewe sijaelewa mleta mada alikuwa na ujumbe gani kwa wanaJF.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nape anatumika kama vile spika tu, ni machache sana yanayotoka moyoni kwake
     
  6. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Nape hana vision wala mission anasubiri maagizo ili kutekeleza. Nape ni kama kiberenge, kazi yake mnaijua!
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Honestly am completely lost .Am I the only visitor to Jerusalem ?
     
  8. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Nape Nnahuye is CCM party disappointment ever; yeyote aliyempendekeza anajutia mapendekezo yake!
     
  9. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Nape Nnahuye is CCM party's disappointment ever; yeyote aliyempendekeza anajutia mapendekezo yake!
     
  10. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Nape Nnahuye is CCM party disappointment ever; yeyote aliyempendekeza anajutia mapendekezo yake!
     
  11. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Nape Nnahuye is CCM party's disappointment ever; yeyote aliyempendekeza anajutia mapendekezo yake!
     
  12. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Nape Nnahuye is CCM party's disappointment ever; yeyote aliyempendekeza anajutia mapendekezo yake!
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya wana jf wamefilisika kwa hoja..wanatuletea umbea km magazeti ya uwazi na kiu..mfano ni huyu aloleta hii mada apa.
     
Loading...