Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upendo wangu wa kweli kwa wanawake umepotea kabisaaa..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nakapanya, Jul 3, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka wakati nipo shule ya msingi kuna msichana nilimpenda sana na yeye alijua ya kuwa ninampenda kutokana na jinsi nilivyokuwa namfanyia,sikuweza kuwa naye kwasababu ya kukosa uthubutu wa kumwambia yanayonisibu.Nilipofika sekondari kwakweli kuna msichana nilitokea kumpenda ile mbaya,naye vile vile tukawa naye karibu sana lakini sikumwambia kilichokuwa ndani ya moyo wangu.Baadaye huyu msichana akapata boyfriend kwakweli roho iliniuma sana lakini tuliendelea kuwa marafiki wa kawaida,baada ya kumaliza o level na mimi kuingia form 5 nilifanikiwa kuwa naye katika uhusiano,nilihisi moyo wangu kutulia na kuwa na furaha tele,kifupi huyu binti nilimpenda sana.

    Bahati mbaya mapenzi yetu hayakudumu sana kwani alinimwaga kwa visingizio kibao,kwakeli sitaisahau siku ile maishani mwangu mpaka naingia kaburini,nakumbuka nilikaa wiki nzima kama nimechanganyikiwa hata kitabu hakipandi;baadae nilizoea na kuikubali hali hiyo.Sasa baada ya hapo upendo kwa wanawake uliisha kabisaaaa,nikipata mwanamke ujue ni wa siku moja au mbili umekwisha yaani tukisha kutna kimwaili mara moja tu ujue ndio mwisho wa mahusiaono,kweli mpaka sasa nimeshakuwa na wanawake kibao na wengine kweli huonyesha kunipenda kwa dhati lakini kwavile moyo wangu umeshakufa ganzi na hauna mapenzi ya kweli tena;muda mwingine huwanawaonea huruma sana wasichana hao lakini ndo hivyo,hisia za mapenzi kwa yule msichana hadi leo zinantesa kiukweli bado nampenda,i think she is the woman if my life though she dont want me anymore.wadau naomba ushauri wenu nifanyeje juu ya hili.ahsanteni.
     
  2. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Soma thread ya The power of letting go alafu uje ufanyiwe maombi uyo pepo akutoke
     
  3. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    i think advice will be of very much useful kuliko kuombewa au sio walimweusi
     
  4. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    chapa ilale
     
  5. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    unamaanisha nini ndugu
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    du,kumbe kicheche hivyo.kama ni hivyo,kaa mwenyewe single na sio kikojoleo chako kukiingiza kwa kila mwanamke.kuumizwa katika mapenzi ipo sana tu,jaribu kuikubali hali iliyotokea iwe kama ur past,na kujaribu ku move on,mbona wengine tumeweza kwa nini wewe ushindwe?kuna watu hukumbwa na majanga makubwa kuliko yako na wanajitahidi na wana songa mbele,na wewe jaribu kuwa mmoja wapo.usi wa use hao wanawake bwana,haipendezi
     
  7. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimejaribu sana kumove on,marafiki wamenisaidia sana katika hili,inatokea namsahau kwa muda fulani ila baadaye namkumbukatena.pia natanmani kurudisha sana moyo wanu uwe na mapnezi ya dhati lakini nashindwa,nashindwa kumkea mwanamke yani it's like a disaster to me
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    kama ni hivyo,huo sasa ni ugonjwa,na tiba yake mimi siijui.maybe jaribu kuwa mtu wa dini
     
  9. Mpiganaji wa watu

    Mpiganaji wa watu Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kula mua ganda tupa, who iz mwanamke to u?,wanaumiza smtym,fanya maendeleo tu bora
     
  10. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kubali hali halisi mkuu.. Achana na mambo ya mahusiano.. Yatajipa yenyewe baadaye..
     
  11. K

    Kessy Hamisi Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja nikuulize swali umesema upendo wa huyo msichana unakutesa,je kama ungekuwa naye halafu akakusaliti au akafariki,ina maana usingependa tena?
     
  12. K

    Kessy Hamisi Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Le'mi ask u a question,umesema upenda wa huyo mdada ndio unaokutesa,je kama ungekuwa naye halafu akakusaliti au akafariki ina maana usingependa tena?
     
  13. g

    glorius New Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana,ndo maisha,kubal kwamba its over pia amin you can let her go,wewe sio wa kwanza na wewe sio wa mwisho kupitia tabu za mapenzi,ila unaweza ukawa wa kwanza kumruhusu mtu mwingine ayaharibu maisha yako,
    here is what you can do.
    kwanza pray to God,pil waza kuwa unaweza kufanya jambo lolote ikiwemo kumsahau huyo dada na kumpenda msichana mwingine,tatu ongea positively"comfesion z possesion"
     
  14. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Usilipize watu wasio kua na hatia,na ukijenga akili hiyi ktk maisha yako ujue utapotea sanaaaa,na hutokua na mwelekeo utajikuta unamiaka 50 bado una chovya chovya tuu na humalizi..
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    nikuulize swali, huyo mwanamke ulizaliwa nae?
    kwa nini mtu akuumize akili?
    afterall hurt n pain ni kawaida kwenye mapenzi,
    ukishindwa unaacha/unaachwa....

    unatafuta mwingine......
     
  16. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    i will try
     
  17. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sasa umri unakimbia ndugu,nahitajika kuoa na kuwa na familia,huni hyo itakuwa tatizo?
     
  18. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ushauri wako ni mzuri kaka,ila ndo nakaribia 30s,vp kuhusu maisha ya ndoa kama hali hii ikiendelea?
     
  19. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kessy bora angefariki ningejua kwamba sitamuona tena,lakini sasa yupo na ninamuona,mbaya zaidi anapokuwa na boyfriend wengine hapo mi ndio naumia zaidi na yeye anajua kama mi kwake nimeoza na ninahic anafanya makusudi ili kunitesa.
     
  20. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    thanx,i shal work on that
     
Loading...