Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upendo wa Mungu utaleta mabadiliko Tanzania, kila Mtanzania karibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Apr 8, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Upendo ni uvumilivu, upendo ni kusaidiana katika mahitaji muhimu.

    Sasa kama upendo ni kusaidiana katika mahitaji muhimu, inakuwaje viongozi wa Chama la magamba wanakuwa wabinafsi?

    Wanakuwa wezi, wanajiwekea hazina katika benki za nje,Wanauza nchi kwa bei chee ili wapate 10% na wanakula kusaza?

    Mungu hapendi dhuluma, Mungu hapendi Hila (Kama za CsM) Mungu anapenda watenda haki.

    Daima Nguvu ya Umma itashinda.

    Hawa watawala (Chama la magamba) wanatumia Divide and Rule yaani kuwachonganisha watanzania wakose umoja ili wao waendelee kutawala.

    Mfano propaganda za udini na ukabila,na ukanda. Chama la mafisadi wanajaribu kutugawanya watanzania ili waendelee kututatawala ili wao waendelee kufaidi rasilimali za Tanzania na kutafuna kodi zetu.

    Chama tawala kimetunyima watanzania huduma za afya, Elimu duni, akina mama wanakosa huduma nzuri za uzazi, watoto wetu hawana vifaa shuleni, hawana waalimu. Watoto wa Vigogo wanasoma shule za International Nje ya Tanzania.

    Vigogo wa C.sM wanasoma nje na wanatibiwa nje pamoja na watoto wao.

    Mungu hapendi, tabia kama hizi za uchoyo na ubinafsi.

    Watanzania sasa tuache woga,tuwemajarisi na tudai haki zetu, Mungu yupo pamoja nasi.

    Wapo watanzania wanao amini kuwa ipo siku C.sM watakuwa wema. Hakuna siku Shetani amewahi kuwa Mwema. Tafadhali wananchi wenzangu, tusijekuingia mtegoni wa kudanganywa na hawa watawala. Tuepuke vishawishi vya Shetani (Rushwa na ahadi lukuki).

    Wamepiga porojo miaka 50, inawatosha, sasa tuseme basi.

    Hili Ndilo Neno langu kwa Hii Pasaka.

    Nawatakia Watanzania wote Pasaka Njema.


    Movement for Change, Tuikomboe Tanzania kwa Pamoja bila kujali itikadi za dini, kabila, rangi au ukanda.
     
Loading...