Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upendo wa mume na mke uwe namna hii...tayari kubebeana mizigo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by only83, Jan 16, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    [FONT=&quot] Jamaa mmoja alimpa mimba sekretari wake,na baada ya kufikiria sana hakatamani kumwambia mke wake na mazungumzo yalikuwa hivi;

    [/FONT]


    [FONT=&quot]Mume: Mke wangu leo nimepata tatizo kubwa ofisini.

    Mke: Usiseme hivyo mume wangu, tatizo lako ni tatizo langu, usiseme umepata tatizo bebi sema tumepata tatizo kubwa ofisini.

    Mume: Sawa mke wangu, ni hivi tumepata tatizo, tumezaa na sekretari wetu.[/FONT]

    Mke:kilio na kuzimia.......
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaaaaa kwa kweli nilikuwa nimechoka ila imenibidi nicheke sana tu dah kweli familia
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,133
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    sasa kwa nini alilia na kuzimia? Si alikwisha kusema tatizo la mume ni tatizo lake?
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    acha kabisa ile ni habari nyingine kwanza kama angekuwa ni muhehe tayari ingekuwa niagieni
     
  5. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo familia huwaga naijuaga,huyo mama hanaga mtoto ndo maana kazimiaga.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Matatizo mengind siyo!
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni nouma japo jamaa kafanya jambo zuri kukiri mbele ya wife
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    ha ha haaa...sikutaka kucheka leo lakini wacha nibadili uamuzi tu
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahahahahahaha;bora tu kumkata nanihii huyo mwanaume;looooooooooo!!!
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh...................
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ukimaliza ku-load ulete maoni...
     
  12. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mke hakukosea si aliambiwa watakuwa mwili mmoja, wapendane kwenye shida na raha.
     
  13. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa leo ina load full,why?
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hiyo ndo swag yake 2012
     
  15. ruaaika

    ruaaika Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaaha, mke sio mkweli kwenye ahadi zake!
     
  16. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Samahani sana only83, naomba usikwazike. Nasema hivi: utani mzuri hauna conclusion kama hiyo niliyobold. utani unakuwa mtamu pale imagination za watu zinafanya kazi bila kusaidiwa na conclusion kama ulivyoweka. Joke hii uliyoleta ni superb ila kwangu mimi conclusion imeondoa utamu wooote!
     
Loading...