Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upendo na chuki ni vitu viwili vilivyo karibu sanaee??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Mar 3, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poleni mabii na mababu, najua time hz watu mmechokaa!!
    me ni kama nimegundua ila nisaidieni kuhakiki hii ki2, hivi jamani upendo a chuki vinatenganishwa na lea ndogo sanae?
    manake nimeshuhudia upendo wa hali ya juu ambao kwa sasa umegeuka bonge la chuki.Watu haa kuonana hawataki.
    Nazungumzia romantic love hapa, sio Agape love.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio...there is a very thin line between love and hate!
     
  3. Jahmercy

    Jahmercy Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ndio unajua mtu anapompenda mwingine anakuwa anatarajia kupendwa kama vile yeye anavyopenda so inapotokea kuwa tofauti na matarajio ikuwa ni rahisi sana kujengeka chuki kwa haraka sana
     
  4. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    chuki uja baada ya pendo kufa ni baada ya kujawa na wivu kwa nin uachwe au utendwe
     
  5. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aisee!! i wish haya mambo yangekua decisional.yani mtu uamue kupenda au kutokupenda, ingekua poa sana.
     
  6. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,958
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mi naona tatizo hapa watu wanafikiri lazima kinyume cha KUPENDA kiwe KUCHUKIA, mi naona tungefanya kinyume cha KUPENDA ni KUTOPENDA basi machuki yasiyo na maana baada ya mahusiano mazuri yasingekuwepo, maana naamini kabisa unaweza usipende kitu bila kukichukia..
     
  7. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfano halisi ni pale jambo fulani linapokuchosha. Ili lisikusumbue akili unalilook down unalidharau unaliona zaidi yakawaida hapo ndipo roho yakupenda inatoka na ile yakutokupenda inaingia. Kwahiyo hali ya chuki inakuwa na kipimo sawa na upendo ulioutoa ili ujiepushie mattention juu ya huyo uliyemdump alafu unamforget.
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh hate and love inaweza kwenda pamoja kweli!nafikiri huu ni msemo tu inapokuja kwenye ukweli ni vitu viwili tofauti
     
Loading...