Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upendo mkuu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Aggrey86, Aug 23, 2011.

  1. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WAKATI WANADAMU WANAKUWAZIA KUSHINDWA MUNGU ANAKUWAZIA KUSHINDA,
    WAKATI WANAWAZA KUANGUKA KWAKO MUNGU ANAWAZA KUKUINUA MBELE YA MACHO YAO,
    WAKATI WANAWAZA JINSI GANI YA KUKUANGAMIZA MUNGU ANAWAZA JINSI GANI YA KUKUOKOA,

    NDUGU ZANGU WENYE MATATIZO MBALI MBALI TUSIKATE TAMAA TUZIDI KUMWOMBA MUNGU ATUSAIDIE NA KUFANYA JUHUDI YA KILE TUNACHOHANGAIKIA NAWAPENDA SANA NDUGU ZANGU WOTE WA JF NAWATAKIA NYOTE USIKU MWEMA NA MUNGU AENDELEE KUTUPIGANIA.

    I'lv u JF.
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ahsante mkuu, na wewe pia!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ahsante sana aggrey
     
Loading...