Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upendo huu?!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mkeshahoi, Aug 30, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Laiti wanadamu wangekuwa na walau nusu tu ya upendo wa aina hii......
     

    Attached Files:

  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wapo walionao na wengine hawana. hata wanyama wa namna hiyo wapo wasiokuwa nao kama huo.
     
Loading...