Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

upendeleo wanaopewa wazungu kuliko wazawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mohamed ally, May 12, 2011.

  1. m

    mohamed ally Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali yetu inajitahidi kujenga vyuo vikuu vingi,sekondari za kata na sule za msingi pasipo na watoto wa vigogo kusoma kwenye shule hizi.wahitimu wanaongezeka kwa kasi lakin mbona walio wengi wanazagaa mtaaani?Wamekalia kufilisi makampuni kama Tango Transpot na kuwakumbatia mafisadi hivi hii sawasawa kweli? zabuni zikitoka bungeni zinzpelekwa nje kwa ajili ya ushindan:mod:
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Sina uhakika kama unasomeka, anyway nitarudi baadae.
     
  3. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu,imekatikia kwenye intro?sijakusoma bado
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    oin Date : 24th April 2011
    Posts : 23
    ThanksThanked 1 Time in 1 Post

    Rep Power : 0

    Karibu mkuu, lakini colour ya maandishi yako inaumiza macho, badilisha tafadhali
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hasomeki wala nini. Mi sirudi tena.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    jaribu basi hata kutuvutia kusoma thread yako kwa kuweka rangi nzuri....aaaahhh....inaboa bana....ila kuna mahali nataka kujua vizuri.....hii Tango Transport unayozungumzia ni ipi?.....japo pia maudhui ya uzi sijayaelewa
     
Loading...