Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upendeleo wa wazi kwa makatibu muhtasi wa idara ya uhamiaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Juliani Mumbi, Oct 3, 2012.

  1. J

    Juliani Mumbi Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi wa watumishi wa Idara ya Uhamiaji kwa kozi mbalimbali umeonesha kuna tatizo kubwa hasa baada ya Makatibu Muhtasi Grace Kivembele na Maizara yusuf Kudhaminiwa kwenda Manzini Swaziland wakati wengine wakikosa. Watumishi haohao mwaka uliopita walipelekwa Kampala Uganda kwa pesa za Serikali na Mwaka huu utaratibu wa kuwapeleka unafanyika kwa SIRI kubwa kwa kuwa wanaowabeba wanajua hii ni Kashfa. Ni vyema haki ikatendeka. Juliani
     
  2. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    sasa wewe unalalamikia JF si umwandikie muhusika?acha uoga na majungu
     
  3. howard

    howard Senior Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh na majina unataja? huwa wanasoma JF hao?
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hamuna vikao huko kwenye idara yenu?, BTW, si nasikia idara yenu ni CORRUPT kupindukia?, so munafanyiaka coruption hata ninyi kwa ninyi, ni sawa na nguruwe kumtafuna mwanaye, no problem.
     
Loading...