Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upendeleo CDM wahamia mikoa mingine kutokea Kilimanjaro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OTIS, Nov 23, 2011.

  1. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CDM siku zote imekuwa ikilalamikiwa kuwa na chembe chembe za ukabila,urafiki,ukwe,ukanda nk.
    Mara nyingi wamekuwa wakijaribu kujibu hoja hizi bila mafanikio.
    Mathalani,Mtei kamrithisha chama mkwe wake Mbowe.
    Chacha wangwe aliondolewa u makamu mwenyekiti baada ya kuhoji dhana za kubebana kikabila ndani ya CDM
    Zitto kabwe nae alipigwa sana vita baada ya kutaka kugombea uenyekiti wa CDM.Kiongozi wa shughuli hii alikuwa Mzee Mtei ambae ni mkwe wa Mbowe.
    Kubebana huku kumeenda hadi CDM mikoa mingine.
    Mathalani,Tundu Lissu alicheza kete dada yake akapewa ubunge wa viti maalumu.
    Angalia vichekesho hivi.

    1.Hawa ni ndugu wa damu,angalia majina yao
    Tundu Mughwai Lissu na Christina Mughwai Lissu.

    2.wote wamesoma wamesoma mahambe primary school.
    Tundu,76-82 Christina kasoma 78-84

    Naishia kujiuliza,ina maana hakukuwa na wanawake wengine mkoa mzima wa Singida wa kupewa ubunge wa viti maalumu zaidi ya dada yake na Tundu?
    CDM ina safari ndefu sana
    OTIS
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    crap .... !

    shut your buccal cavity
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    only the illuminati succeed-(otis)
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Upendeleo huu unaua upinzani Tanzania.
    OTIS
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kijana, litumikie Taifa lako kwa moyo wako woote, akili zako zoote na nguvu zako zoote.
     
  6. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Twambie nani alikuwa anastahili alinyimwa nafasi akapewa dada yake Lissu?
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna wanawake wengine wanachama wa CDM mkoa mzima wa Singida zaidi ya dada yake?
    OTIS
     
  8. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,574
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Is what you've put here the best of your thinking? I suppose so. If this is the best of all of what you could have done today, what is the worst of you?
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijui kiingereza mkubwa,tafadhali tumia lugha ya taifa au kichaga.
    OTIS
     
  10. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa hy angenyimwa viti maalumu kisa dada yake Tundu Lisu kisha angepewa mwanawake mwingine hata kama hana sifa?!..
    MY TAKE:- Ka hao VITI MAALUM wana SIFA ya kuzipata hz nafasi acha waendelee KUPEANA tu hata kama wote wanatoka FAMILIA moja,.Muhimu tunachota kuona ni OUTPUT zao kwa JAMII na BUNGENI
     
  11. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo umpost kwa hisia tu! Kwasababu ni dada wa Lissu basi unatwambia ni kigezo cha yeye kutopewa ubunge hata kama mchango wake kwa CDM na kaka yake kushinda ubunge katika mkoa ngome ya CCM ni mkubwa?
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizo sifa zipi walizokosa wanawake wote wanachama wa CDM singida na Dada wa Tundu akawa nazo.
    Acha ushabiki
    Kuna harufu mbaya hapa.
    OTIS
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mchango upi zaidi ya kuwa dada wa Tundu?
    OTIS
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Oversite Thinking Immuno Syndrome - OTIS
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa ! Kwa hili siungi mkono CDM.
     
  16. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  17. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hizo ni fikira mgando ndugu yangu
    OTIS........kama utakuwa unaupeo mkubwa wa kufikiri na kuchanganua mambo unaweza kurejea uchaguzi mdogo wa ubunge jimbo la igunga waliojitokeza kuomba nafasi ile kwa CDM walikuwa watu wengi kuliko vyama vyote vilivyoshiriki uchaguzi ule mdogo,kwa mtazamo wangu chadema ndio kinakuwa na watu wengi wanaamasika kujiunga si kwa maneno bali na kwa vitendo sitegemei kama uchaguzi ujao mtu atatoka nyumbani kwake akiwa na mawazo yeye ndiye mgombea pekeee wa ubunge /udiiwani kupitia CDM lazima wajiandae kwa mpambano .mchuano utakuwa mkali sana kupata atakae peperusha bendera ya CDM.
    kuhusu mtei,mbowe,mzee ndesa pesa,lisu na wengine kwao ilikuwa rahis kwa ndugu zao kuingi kwa sababu popularty ya chama ilikuwa ndogo na apakuwepo mtu wa kuaminika kumpa jukumu la kwenda kukitetea chama......SUBIRI UONE CHAGUZI ZIJAZO MCHUANO UTAKUWA MKALI SANA.
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkubwa,wajua sifa za kuwa Mbunge?
    Tafakari
    OTIS
     
  19. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jibu la Tundu na dada yake kupeana vyeo mkubwa.
    OTIS
     
  20. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,355
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hivi wakati unaandika upupu huu umefikiria huko CCM na serikalini kuna wangapi wenye ndg, wake, waume ect au ?

    Sina haja ya kutaja majina yote maana kwanza yanatia kichefuchefu lakini kwa kuanzia tuambie huyo fisadi mkuu, rizi1 na kale kakinda kaliko ktk baraza la maskauti tanzania. Then chungulia bungeni : Mzindakaya, shelukindoz, Kigodas, Kahamas, Lusindes, Kawawas, Sokoines, Pindas, ect...

    Tuambie hawa waliachiana au gawiana wapi then njoo tujadili...!!

    BTW bora hata hao maana wamewapa watu na kazi yao bungeni inaonekana (magamba wanaijua vizuri) kuliko kujaza wauza unga na huyo waziri mvuta bangi anayesinzia kila siku..!!

     
Loading...