Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upembuzi yakinifu wa Kisayansi kwa yale yaliyojiri mkutano wa ufunguzi wa kampeni wa CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Mar 14, 2012.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Katika uzinduzi wa kampeni za CDM za Ubunge jimbo la Arumeru, yafuatayo ni uchambuzi wa kisayansi kwa yale yaliyo jiri :
    • Wazungumzaji wote wa CDM isipokuwa Mh. Zitto peke yake walikuwa ni walalamikaji wa Tume ya Uchaguzi na Polisi badala yakunadi sera zao
    My take : Msiibebeshe Tume ya uchaguzi lawama bure , kushindwa na kushinda wananchi ndio waamuzi. Uzeni sera zenu wakizikubali watawachagua. Na siku zote polisi ni kulinda usalama wa raia, anae muogopa polisi huyo ni muhalifu na ana yake maovu hataki yajulikane
    • Nassari akiri wazi kuwa yeye ni mtoto wa mchungaji na Mbowe akiri wazi kuwa amemuoa mtoto wa Mtei
    My take : Jibu limeisha patikana kuwa Nassari alichaguliwa kwa mlango wa uchungaji na hii yadhihirisha wazi CDM wana lao jambo. Na kwa Mbowe, kupewa madaraka yakumrithi mkwewe unapata jibu tosha hiki ni chama cha aina gani. Aliye na macho, haambiwi tazama
    • Mbowe awaomba wananchi waionee huruma CDM kwa kuichangia ili kunusuru kampeni za Nassari
    My take : Hili niliisha lisema mara kadhaa humu JF kuwa CDM wana hali mbaya kifedha na kampeni za Nassari ni za kutembeza bakuli bakuli. Je pesa yaruzuku mwaipeleka wapi ?
    • Nassari aonyesha wazi hajui kuzungumza na point zake hazikupangilika vilivyo
    My take : Huyu dogo alionyesha wazi kuwa uwanja wa siasa si wake, kwani alizungumza vitu visivyo eleweka. Mfundisheni huyu dogo kuzungumza majukwaani , na atoe sauti yake ya asili sio kuigiliza
    • Mkutano wageuzwa dhabahu kwa kutangazwa kutoa sadaka
    My take : Acheni kumkufuru Mungu sadaka hutumiwa kwenye nyumba za ibada na sio mikutano ya kisiasa. Kwa hili yaonyesha CDM imebadilisha sera na sasa mikutano yake ya kampeni itakuwa ni mikutano ya kidini na sadaka zitatolewa pia
     
  2. r

    rwazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kati ya vichaa mtoa mada nin mmja wapo,anatumia masaburi kufikuiria.

    P .U .M .B .A. V .U .S .A .N .A
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,572
    Trophy Points: 280
    Anakichwa cha panzi.
     
  4. U

    Umsolopogas JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni cha bacteria. Panzi ana heshima yake kulinganisha na huyu jamaa.
     
  5. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana akili za maiti!
     
  6. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pale maoni binafsi yanapoitwa upembuzi wa kisayansi (Scientific analysis!!!!!) Mmmmmh! What a scramble.
     
  7. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwanini uchambuzi wako umeuita "upembuzi yakinifu wa kisayansi..."? Nadhani unataka kuidhalilisha sayansi. Umeweka hoja zako za kipropaganda na kuifanya kuwa ni ya kisayansi. Katika mambo uliyoyachambua umetaja vitu bila kuvitolea mifano.Mimi niliisikiliza hotuba ya Nassari na hivyo sikubaliani na wewe kuhusu kutokuwa na mpangilio na Nassari kuchaguliwa kwa mlango wa uchngaji. Jambo la maana labda lingekuwa hoja alizotoa hazikuwa na nguvu. Nichukue mifano miwili katoka katika maelezo yako:

    1. Kupitia mlango wa uchungaji: alieleza histori yake na kuwatambulisha wazazi wake na mmoja wa wazazi wake ni mchugnaji. Lakini hakuna neno lolote alilotamka kwamba achaguliwe kwa sababu ni mtoto wa mchngaji. Nina imani unafahamu kuwa wapo baadhi ya wabunge ambao ni wachungaji akiwamo Natse wa Karatu na Msigwa wa Iringa,sembuse yeye ambaye ni mtoto wa mchungaji. Wewe uliye mchambuzi wa upembuzi yakinifu umeshindwa kuonesha utoto wa uchungaji na mchango wake katika kuchaguliwa.

    2.Point kutopangiliwa: Hujatueleza point alizozungumza ni zipi, huko kutopangiliwa ni vipi na zilipaswa kuwa vipi. Wewe unafanana na wale wanaoambiwa wenzake; "huna point wew" lakini wakati huo yeye anashindwa kutoa point. Nassari alieleza historia yake yakiwemo ya yeye kuwa hajaoa na akafafanua kuwa mke hujaliwa na mungu na akatoa mifano ya wabunge ambao hadi leo (siku ile) hawajaoa wala kuolewa. Aliwatambulisha wazazi wake na alieleza vile vile kwamba mwaka 2010 aligombea ubunge. Mpangilio uliotaka aufuate ni upi kadiri ya maoni yako?
     
  8. m

    mwelimishaji Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HONGERA SANA DUME LA MBEGU KWA UPEMBUZI YAKIFU HUU.
    Nimeona uwezo wa akili yako kuwa ni mzuri sana kutokana na jinsi ulivyopata kwenye lile darasa pale chini ya mwembe, hapo mwembechai au mwembetogwa. Elimu dunia uliyonayo itaweza kabisa kukufikisha unakotaka kufika kwani mtaji ulionao watosha. Hongera kwa kujua haya yote kwani hufanani na wale wanaofikiri kwa kutumia ubongo. Kufikiria kwa kutumia machicha ya nazi kumekusaidia kupata upembuzi huu. Keep it up!!!!!!
     
  9. r

    rchaga Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Washaanza kuchanganykiwa hao!
     
  10. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Eeeh hivi wafu nao wanaweza kupost humu jf?akili za maiti kabisa
     
  11. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hapana ana kichwa cha nzi!
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mbona umeishia njiani, endelea ! kuna hoja nyingi tu hapo na umezikubali zote
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kawaida ya CDM mkishikwa sehemu mbaya huweweseka

     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Failed ! hujajibu hoja hata moja

     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Ukweli unauma eeeeeeeeeeeeeh

     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kifo cha chadema kitakuwa kibaya kuliko cha NCCR na CUF
     
  17. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Unajua Magamba mnafikiri mtafaulu kutugawa kwa misingi ya kikabila na kidini! Hiyo ndiyo laana yenu!
    1.Inamaana watoto wa wachungaji na mashehe hawaruhusiwi kuwa wabunge?
    a) Beatrice Shelukindo ni mtoto wa mchungaji
    b) Mama rwakatare ni mchungaji kwa kuwataja wachache inamaana ccm mna jambo?
    my take: wewe ni mjinga

    2. Lowasa na Sioi ni mtu na mkwe. Kwa hiyo wakati sumari akiwa waziri na Lowasa akiwa waziri ilikuwaje? Malecela na Job Lusinde ilikuwaje? sio ndugu?
    my take: wewe ni mjinga

    3.Tokea mwanzo Nassari analalamika juu ya ukubwa wa Jimbo na migogoro ya Ardhi na Maji. Wafanyabiashara wakubwa kujimilikisha maeneo makubwa wakati ardhi haitoshi. Hizi sio sera? Rais mstaafu anaposema atalifikisha suala hilo kwa Rais sio kuwakashfu wananchi wa arumeru? miaka yote hawakuliona hilo tatizo? yupi hapo ambaye hana sera
    my take: wewe ni mjinga!

    4.Tume ya uchaguzi imedhulumu chaguzi ngapi? unajifanya kauzu! Polisi wanaua raia wangapi wasio na hatia? ni mara ngapi polisi wanajihusisha na uhalifu? wewe huoni wangapi wanabambikiwa kesi?
    my take: wewe ni mjinga!
    aah nimechoka na ujinga wako bwana!

     
  18. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sasa nani kashikwa pabaya! anayetukana watu halafu yamemtokea puani? kobe aliyeshindwa kujivua gamba? shoga aliyetoboa sikio? mwizi wa kura? fisadi? nani?

     
  19. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    usifurahi juu yangu ee adui yangu maana niangukapo nitasimama tena.
     
  20. Sihali

    Sihali Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa CHADEMa hawana jipya zaidi ya kuzama tuu! Hawajibu hoja kila siku ni matusi tuu. Hebu angalieni hili linaukweli au uongo? Na kama ni uongo leteni ukweli wa tuhuma za ukoo wa CHADEMA? Mbowe atawamaliza mpaka mifupa yenu.
     
Loading...