Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UPDP yabadili uongozi wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lilombe, Apr 28, 2011.

  1. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHAMA cha UPDP kimefanya mabadiliko ya uongozi kwa kumwondoa aliyekuwa Katibu Mkuu wa chama hicho Abdallah Ally.
    Mwenyekiti wa chama hicho, Fahmi Dovutwa, alisema mabadiliko hayo yalifanyika katika kikao cha halmashauri kuu ya chama kilichofanyika mwishoni mwa wiki.
    Kwa mujibu wa Dovutwa, kutokana na hali hiyo, Hamad Ibrahimu, ameteuliwa kushika nafasi ya katibu aliyepita na kwamba Ally atapangiwa shughuli nyingine.
    “Kikatiba halmashauri kuu ndiyo inapitisha na kuchagua katibu mkuu, hivyo tumefanya mabadiliko hayo na Ally tumempangia majukumu mengine ya kujenga chama pia,” alisema Dovutwa.
    Dovutwa alisema kwa sasa chama chake kimejipanga kuhakikisha kinafanya kazi na kuvutia wanachama wengi zaidi na kujipanga na na uchaguzi mkuu ujao wa mwaka 2015.


    Source: Tanzania Daima
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mhhh vyama hivi bana ....sasa huyu DOVUTWA ndo nani?
     
  3. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FAHMI DOVUTWA ni mmoja wa watanzania waliojitokeza kugombea Urais mwaka jana na kura hazikutosha kuwa Mkazi wa Jengo la Magogoni
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utitiri wa Tu vyama hutu ndio unaoua upinzani. Jiungeni na vyama kama CDM muongeze nguvu kuikomboa nchi.
     
  5. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Correction ndogo: kabla ya uchaguzi wenyewe huyu jamaa,na wenzake wawili akina nani sjui nimeshawasahau wakatangaza kumuunga mkono JK.na kuwasihi "wafuasi wao" kumpigia kura kwa "wingi" teh teh...siasa bana,kama bangi vile ah!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mnatujazia seva kwa habari za ajabuajabu
     
  7. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri ukajua vyama hivyo ili uweze kupanga mikakati ya kuungana nao nguvu, kwani vyote vipo katika daftari la Tendwa, tena majuzi walipewa mwaliko wa sherehe za Muungano, wakapanda pipa hadi Unguja
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    ha ha ha haaaaaaa muulize mzee Kiravu na mwenzie L Makame watakueleza vizuri

    kwangu huyu jamaa ni bonge la kibaraka cha waliovua magamba
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Chama jina hicho,mapandikizi.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hivi UPDP ni nini?
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Fahmi Dovutwa alijitoa kwenye uchaguzi na kusema kura zake apewe JK baada ya kudai kuwa NEC ilikosea jina lake kwenye karatasi za kupigia kura kwa kuandika Yahmi badala ya Fahmi. Hata hivyo aliata kura kadhaa kuliko hata NCCR kwenye baadhi ya maeneo!
     
  12. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dovutwa ni mzaramo wa Maneromango, katika kuzindua kampeni za kugombea urais katika ukumbi wa Maelezo, alisema kama akiingia Ikulu, serikali yake itajenga viwanda vingi vya silaha kwa vile kuna soko la kutosha nchi zilizo jirani na TZ. Hata hivyo kabla ya siku ya uchaguzi alitangaza rasmi kujitoa kwa kile alichodai "NEC wamefanya makusudi kupotosha jina lake katika karatasi za kupigia kura kwa kuchapisha jina la Dovutwa Yahmi Nassoro Dovutwa badala ya Dovutwa Fahmi Nassoro Dovutwa" na akatangaza kumuunga mkono JK. NEC hawakutambua kujitoa kwake hivyo jina lake lilipigiwa kura, hatimaye kati ya wagombea 7 akawa wa mwishio kwa kupata kura 13,123 sawa na 0.15% ya kura zote za urais.
     
Loading...