Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Jackbauer, Apr 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wakuu nimeona ni vema kuwa na thread moja itakayotumika kuleta updates za uchaguzi huko arumeru east.

    Uchaguzi huu wa mbunge wa arumeru east unahusisha jumla ya kata 17 na vituo 327 vya kupigia kura.
    Jumla ya wapiga kura 127456 wanatarajiwa kupiga kura.
    Majina ya kata ni kama ifuatavyo;

    KINGORI
    LEGURUKI
    NGARENANYUKI
    MARORONI
    KIKATITI
    MAKIBA
    MBUGUNI
    KIKWE
    MAJI YA CHAI
    USA RIVER
    NKUARANGA
    SONGORO
    POLI
    SINGISI
    NKOARISAMBO
    AKHERI
    NKOARUA

    mkurugenzi wa uchaguzi ndg Trasias Kagenzi amewahakikishia wananchi usalama upo wa kutosha.vituo vitafungwa mida ya saa kumi jioni.na anatarajia mpaka kufikia saa saba usiku masanduku yote ya kura kutoka kata zote yatawasilishwa ofisi za halmashauri.

    Ametoa namba ya sms kwa wale wanaotaka kujua vituo vyao vya kupigia kura-15540

    DOSARI
    mgombea wa cdm alimpigia simu kulalamika juu ya mawakala wa cdm kuzuiliwa nje ya vituo vya kura kwa kukosa
    fomu za kiapo,hata hivyo amewaelekeza wasimamizi wote kuwa kitambulisho cha wakala kinatosha

    mwenyekiti wa ccm kijiji cha akeri anapotoka Siyoi akamatwa akiwaelekeza watu kumpigia kura Siyoi.amesema maelekezo haya amepewa na chama chake.

    Mwigulu mchemba akamatwa na polisi baada ya kuhusishwa na kampeni/rushwa kanisani.

    TENDWA:jukumu la mpiga kura ni kupiga kura na sio kulinda kura.

    UPDATES.....
    JOSHUA NASARI ;mgombea wa chadema ameshapiga kura.yapata dk 45 zilizopita.

    Watu wameanza kujitokeza kwa wingi kulinganisha na asubuhi wakitokea makanisani.

    Vijana wametikia wito wa kulinda kura.maeneo ya patandi,usa,makumira,maji ya chai...kuna makundi makubwa ya watu wakiwa kwenye hali ya utulivu.

    Kuna taarifa kuwa kuna wafuasi wanaosadikiwa kuwa wa ccm wamezingira maeneo ya hospitali ya wilaya.haijajulikana kumetokea nini.

    Matokeo yanaendelea kubandikwa kwenye vituo mbalimbali; fuatilia thread hii > [h=2]MATOKEO kutoka vituo mbalimbali, Arumeru Mashariki[/h]
     
  2. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupeni updates kwa yanayojiri mlioko katika uwanja wa mapambano
     
  3. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ingekuwa vzr kila kata tukapata matokeo yake hapa JF!
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    @Jackbour hetu kwa kata zote kumi na saba ni kata gani ambayo kwa tadhini ndogo cdm wanaweza kuibuka kidedea
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ccm wanaweza kujivunia kata mbili tu kwa sasa ambazo ni nkuarisambu na maroroni
    ingawa kata hizi zina watu wachache sana.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu!
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watu wa ngapi wamejiandikisha kupiga kura huko Arumeru.
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ni vyema kila kata kukawa na timu inayoratibu matokeo kwa karibu na kutoa taarifa mapema!! Vipi utaratibu wa kuhesabu unafanyika hapo hapo kituoni au mpaka mabox yapelekwe kwa mkurungezi wa kupiga kura. All the best East Arumeru, mkirudia kufanya kile kile mkitegemea kitu tofauti basi majuto ni mjukuu.
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Jumla ni watu 12700 hii ni kadirio la karibu kabisa, yale mamia, makumi na mamoja siyakumbuki mkuu!!
     
  10. H

    Haika JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Idadi ni ile ya 2010au kuna mabadiliko?
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Haya wakuu mliopo hilo tupeni taarifa zaidi hali ya watu kujitokeza ipo vp,hali ya utulivu kwa kila kituo
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona nasikia kuanzia Kikatii, USA mpaka Tengeru nako hali si mbaya sana.
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakun mabadiliko zaidi ya watu 50 waliongezwa ambao nao DCM wanataarifa zao.
     
  14. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vipi kuhusu watu kutoona majina yao kwenye orodha au safari hii hili halipo?
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu umekosea ni 127000
     
  16. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Pia mtujuze na matukio yanayaoendelea huko kama vile muamko wa wananchi kulinda kura zao zisiibiwe kwani mbele ya ccm ya Kikwete wako radhi kumwaga damu ili mradi wapate ushindi kwa kauli mbiu ya Ushindi Lazima
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watu 80,000 ni mtaji wa CCM 47,000 watagawana CDM na vyama vingine.
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    barabara ya moshi arusha hakuna mfuasi wa ccm ndugu yangu!
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Gongo za week end ndiyo zinafanya kazi bado ziko kichwani.
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hizi ni ngome za CDM
    1.kikatiti
    2.Usa river
    3.maji ya chai
    4.leguruki
    5.Maroroni
    6. MBuguni
    7.Sing'isi/seela
    8.Songoro
    9. Ngarenanyuki
    10. King'ori
    11. Poli
    Haya mengine 50%
    1. Akheri
    2.kikwe
    3. Makiba
    4.nkoanrua
    5. Nkoarisambu
    6.Nkoaranga
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...