Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates za Kikao cha bunge Dodoma.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Apr 12, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Waziri mkuu Pinda anajibu maswali ya papo kwa hapo.

    Sijapenda alivyojibu swali la nyongeza la Kaliuki,Alihtaji kujua kauli ya serikali kuhusu malipo ya wafanyakazi wa TAZARA,bada ya kujibu kama waziri yeye akajibu Mh kaliuki Nimesema hela hiyo tutazilipa kwa awamu.
     
  2. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasimuulize maswali magumu asije kuanza kulia bure mzee wa watu!
     
  3. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la Pinda hana maamuzi magumu kama waziri mkuu.

    Anatupotezea time tu mpaka 2015.
     
  4. Jaji

    Jaji Senior Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni mzigo tu. Kwanza hayo maswali hayana umuhimu kwani majibu yake hata mtoto anajibu.
     
  5. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    kati ya watu ambao siwapendi ni huyo jamaa, yupo kisanamu sanamu. huwa hana maamuzi kabisaaaa. tunajiongezea mzigo kwenye future pensiners
     
Loading...