Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates rwanda vs taifa stars

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Nov 26, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kusema sikio la kufa alisikii dawa leo tumerudi tena kuangalia timu yetu ya taifa ikijaribu kuwaondoa majirani zetu stay tune
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Na cjui kama tutatoka kweli, Na ijapokuwa mcheza kwao hu2nzwa lakini nina hofu na Kilimanjaro Star.!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    wakuu timu ndio zinaingia uwanjani saaasa naona wanaingia na baaby salaleeeeeeee salale saalaleeeeee kuna jamaa anaonyesha nyoka hapa anawafwata wajeshi wa tarumbeta naona wanakimbia kweli nyoka hana adabu mapolisi nao wanaogopa nyoka
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    timu zinakaguliwa na mgeni rasmi guess naniiiiiiiii?????\
    mzee wa uporonto
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    naona haruna niyonzima anaonyeshwa hapa kwenye tv watu wanasimama kushangiliaaaaaaaaaaa naona utanzania umewashinda kabisa
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    wimbo wa taifa wa tanzania sasa unapigwa naona watu wamesimama wakitukumbusha shule ya msingi sijui jamhuri ata lijua hili
    vituko kuna wachezaji watatu wa taifa yaani wanaonyeshwa awajui hata kuimba wameinamisha vichwa loh mnataka katiba mpya hata wimbo wa taifa amumuuujui
     
  7. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu 2naomba vikosi
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Wakuu naona kweli watanzania wamemkubali niyonzima yaani majina ya wachezaji wanatjwa ya rwanda ilipofika namba nane haruuunaaaaaaaaa watuuuuuuuu eeeeeeehhhhhhhhhhhhhhhhhh na makofi niyo nziiiiiii maaaaaaaaaaaaaaaaa watu haaaaaaaaaaaaaaaaaaa katumaliza leo kwenu watanzania maombi yenu ndio mhi,mili wa mechi hii timu zimeshajipanga na mpiraaaaaaaa umeaaaanzaaaaaaaaaaa
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    mkuu kocha ni julio jamhuri wa kileo golikipa ni kaseja kuna gaudence mwaistool kuna ngasaa/nizar na wengineo rwanda yuko haruna wengine subiri aftaimu
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Mkuu namwona samata hapa anashambulia kama hana akili nzuri nahisi jua la bongo linamtia hamu ya mchezo
     
  11. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Gudence mwaistoo ndo nani?
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Mwaistool mpwa
    ooooooooooohhhhhhhhhhhh naona kili wanakoswa koswa goli hapa na mpira ni kona
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Biera nahisi unaandika stool ni nini
    aya
    gaudence mwaikimba mpwa
     
  14. e

    ejogo JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwelekeo upoje lakini mkuu?
     
  15. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwenye mwananchi c walitangaza wamemtema imekuaje tena?
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Wanasomana mpwa kama wamekunywa vaistroooooooooo ngoja tusubiri ila kuna dogo huyu niyonzima anazunguka uwanjani kama ana mapafu ya mbwa anatutisha sana
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Namwona boban hapa anawahadaa wanyaru
     
  18. e

    ejogo JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pamoja mkuu!
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Tz wanachza mpira mzuri sana sana tatizo wavivu wanafika wkati awaendi na kasi ya mpira
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Ngasaa anataka kumvalisha kanzu mnyaru anakataa hapa inakuwa kona
     
Loading...