Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates, NHIF na GEPF interviews

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Planner, Sep 7, 2012.

  1. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba kujuzwa kwa yeyote mwenye yanayojiri baada ya zile written interview za GEPF na NHIF nafasi za assistant accountant wiki mbili zilizopita .Natanguliza shukrani
     
  2. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kua mcha Mungu na atakutangulia nchi ishauzwa itakua ajira?
     
  3. m

    markj JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    jamani mwenzetu ameoma update kwa aliyekuwa nazo! na si kuandika uchafu humu, kama huna updates kaa kimya, mbona wengi wanafungua uzi kama huu na wakikuta hawana wanachokijua basi wanaendelea na shughuli nyingine, sio siku mtu ukiwa umepata free internet na pc basi ndo lazima u comment kila uzi bana!
     
  4. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio maana nikamshauri oumbe Mungu kwanza coz kazi hizo ni kila kigogo anazitolea macho na bado watoto wa shemeji zao. Its hard to take yet we keep the faith. Hata mimi nimo kwenye mchakato huo ila mingi ilipita kwa stail hii. Written then kimyaaa......

    Kabla ya hii ya juzi kuna zilizotangazwa lakini watu wakachukuliwa na kupelekwa mikoani kabla hata ya shortlist, na kuwaweka huko kwa miez kadhaa kisha ndio kua presented kama new Employees...

    Say something.
     
  5. m

    markj JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    "Kabla ya hii ya juzi kuna zilizotangazwa lakini watu wakachukuliwa na kupelekwa mikoani kabla hata ya shortlist, na kuwaweka huko kwa miez kadhaa kisha ndio kua presented kama new Employees..."

    hao ni NHIF au GEPF? duuuh!
     
  6. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni NHIF !
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    duuuh! hii imenisononesha sana, sasa hawa waliowachukuwa ni wa vigogo na watu wao, then bado hizi tulizoenda tena kufanya juzi pia wawapachike wengine daaah! alafu hawa jamaa uwa hawana cha oral interview wala nini. kama ile tuliofanya majuzi ndo imetoka iyo, mtu upate bahati ya kuitwa job tu, nasikia hawa jamaa wanalipa vizuri mno na ndo mana watoto wawajuanao wanaingia sana hapo NHIF,,,,
     
  8. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NSSF je unakumbuka nyomi iliyokua IFM? Mtu kasoma TAX anaenda kufanya ACCOUNTING mimi hoi......
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    In God we trust, GEPF post ya IT Systems Administrator tulikua 101 wakati wanataka mtu mmoja lakini naamini wakati wa Bwana ukifika hata tukiwa 15000 wakati nafasi ni moja itakuwa yangu, so sitakata tamaa maana wakati wangu utafika tu hata wachukuane kwa kujuana
     
  10. m

    markj JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    uko ndo usisema kabisa! acha tu,,,,, ngoja tuendelee kula vumbi tu,ila kitakuja kueleweka tu
     
  11. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naomba Kama unajua post zingine zilikuwa zinahtaj watu wangapi utumegee kdogo
     
  12. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Mi ndo maana sikutaka kuja kwenye interview manake nilistuka, we nafasi zipo 15 mnaitwa 3407, si wizi huo,yaani nitoke Bukoba niunguze nauli yng huku nikiwa sina matumaini,hao jamaa ni wa**uzi sana na kwa nn cjui nilituma maombi manake hata hela yng ya bahasha imeliwa bure na wajinga kama hawa wanaoajiriana kwa kujuana huku per4mance ikiwa very low[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  13. herbsman

    herbsman Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yatakiwa kuwa na subira na imani mwenyenzi mungu kila mtu amempangia ridhiki yake imani zenye mashaka huwezi pata ambacho umekusudia .muda ni kila kitu ikifika december haujaitwa basi open onother door kila jambo lina kusudi lake. be positive.
     
  14. herbsman

    herbsman Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bro i love the way u read my mind.congrats
     
  15. Tarime

    Tarime Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    omba mungu usikate tamaa ndugu
     
  16. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Usikate tamaa ndugu yangu ipo siku yako wewe amini tu, lakini kama unatokea mbali hivo kuja kwenye written interview ni changamoto sana lakini nakuomba usikate tamaa wakati wako ukifika hata waweke njia nzima misumari wewe utapita kwa kupaa kama Airforce One maana crusing speed yake ni mile 600 per hour
     
Loading...