Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UPDATES:Mkutano wa madaktari na kada nyingine za afya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jackbauer, Jun 9, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    chama cha madaktari nchini MAT kimeitisha mkutano wa kutoa mrejesho kwa madaktari na kada nyingine za afya juu ya mazungumnzo kati ya serikali na kamati teule ya madaktari.
    kikao hiki kinaonekana ni cha siri mno lakini tutajitahidi kuwapa updates kadri inavyowezekana.

     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwanini iwe cha siri kiasi hiki?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    inashangaza wengi....tuendelee kusubiri,usije sikia kuna maamuzi magumu yatafikiwa.
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,011
    Trophy Points: 280
    pamoja sana wakuu..ila nasikia hivi vikao huwa bakhresa huwa anahunduria na kumwaga minoti ndo maana hawa jamaa huwa wakirudi wanakua wapole kama hawajui kinachoendelea
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    bakharessa yuko jangwani sio huku!
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    yaelekea kwamba serikali imegoma kupandisha mishahara na maslahi ya madaktari kwa kuogopa ugomvi na kada nyingine.
    naona mgomo mwingine unanukia.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii kauli ya huyu Mheshiwa sitaisahau:

    Unaweza ukazini kwa siri,lakini

    hauwezi ukaugua ukimwi kwa siri!
    Tutajua tu! Hakuna siri chini ya jua hili!
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mjadala wa nini kifanyike unaendelea.....
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,011
    Trophy Points: 280
    kwani akiwa jangwani pesa yake haiezi kuwamwagia minoti??

    njaa nazo huwa tabu sana kwa hawa jamaa zetu
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mjadala unaoendelea unaashiria mgomo mwingine wa madaktari na kada zote za afya kutokea.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe hujui walienda Ikulu wakatoka kimya kimya mpaka leo. Usifanye mchezo na Serikali.
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    madaktari kutangaza mgomo mwingine wiki mbili kutoka sasa!!
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wishful thinking!
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    sio mgomo wa madaktari pekee bali ni sekta nzima ya afya.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi teh teh teh! waulize wenzako waliokwenda Ikulu kama kuna kati yao ataetangaza mgomo. Kwanza bado wapo kwenye chama?
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mie nawatakia maazimio mema maana hii serikali inaleta masihara na maisha ya wananchi
     
  17. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    dr charles godbless ndio aliyewasilisha taarifa!unadhani wanatishia?
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    serikali iko jangwani inagawa ubwabwa!
     
  19. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    raisi atawadhoofisha madactari na hoja zao, yeye ni president weak.
     
  20. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hivi suala la bima linahitaji majadiliano ya muda gani?
     
Loading...