Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

updates mkutano wa chadema saa saba vipi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kibwana, Apr 2, 2012.

  1. k

    kibwana Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kwa wana JF naomba mwenye uhakika atupe uodates za mkutano wa shukrani kwa mbunge mteule wa jimbo la Arumeru.hivi waliowekwa rumande wametoka.
     
Loading...