Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UPDATES: Mkutano wa CHADEMA jijini London...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Aug 7, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Shamra shamra za mkutano wa chadema utaofanyika leo london zimeshaanza kwa mujibu wa mdau wa Chadema London, Kamanda Cris Lukosi Mkutano utafanyika Thatched House Pub iliyopo Barking leo tarehe 07/08/2012 saa mbili usikU kamanda Godbless Lema atakuwepo kushuhudia ufunguzi wa tawi la CHADEMA London


    UPDATES:

    [​IMG]
    Hulu Ndio msikiti wanaosema umenunuliwa na wazanzibari na Ndio wanaotumia kipindi hiki. Hii ilikuwa pub Kama thatch house na ndipo uzinduzi wa tawi la CHADEMA Leo

    [​IMG]
    [​IMG]
    Maandalizi ya Mkutano

    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana...................twawaitaji mlio ng'ambo mtuunge mkono pia
     
  3. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    TIyari Watu wameanza kuandika kutosha Marengo mbali mbali za ya London na shughuli yens ewe utaanza saa mbilinyi na unsigned ya Huku London ili WBA wale waisilamu wewe wameshafuturu na kujiunga na safari hii ya uko bozo .
     
  4. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Duh! mkuu hizo ni swaga za London au typing errors?
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,021
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    Ueleweki andika kiswahili vizuri.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,021
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    Uingereza imekuaribu mpaka lugha yako umeisahau.
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Message sent n delivery...Asante kamanda endelea kutu update usikatishwe tamaa na magambaz wanaweweseka tu
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu we ndiye uliye narrate ile barua nini.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,021
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    Hivi Watanzania ushamba utatuisha lini yaani mtu unakwenda kwenye kampuni za Tours, self drive unakodisha Vogue halafu unapiga nalo picha.
     
  10. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vijiji vingi Tanzania hakuna matawi ya chadema mnaenda kufungua matawi uingereza jamani hiki chama na chenyenyewe hiki wasiwasi mtupu!
     
  11. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wivu ni kidonda ... ukiushiriki utakonda

    acha wivu wa kijinga
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    hahahaha duh kweli wabongo noma kumbe ni za kukodisha khaaaa, lkn m4c iko pale pale
     
  13. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    faida tano za kufungua matawi ya chama nje ya nchi ni zipi mkuu wakati kuna vijiji kibao tanzania hawajui chadema ni kitu gani?
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Piga hizo NO kwa mawasiliano zaidi!

    Unajifanya umeshindwa kuelewa kinachoendelea?
    Hili la M4c halitawabakiza mafisadi popote pale walipo!
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Mbona poa tu!!!!Hata kina Chizi EX Air Tanzania walienda kukodi ndege na wakapiga nayo picha,na tena kupewa shavu na vyombo vya habari!!!
     
  16. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mambo mengine kila kitu nl kuiga kwa ccm, ccm kwanza walieneza chama ndani kisha nje, sasa chadema chama kipo kaskazini kusini hakipo. huu ni ujinga.
     
  17. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Naona magamba, mnatetemeka sana kama wachawi wakisikia manyaunyau anaopita, sisi tulipanaga kuzindua m4c kule moro juzi, mkawatumia polisi kuvuruga mpango ule ili tu mtucheleweshe na kututia hasara, sasa ili kuonyesha kwamba mkifunga mlango mmoja mwingine unafunguka, tumeenda kuanzia london halafu tunarudi bongo, m4c forever. Skilizia mavuno kesho hiyo kesho huko moro.
     
  18. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maaana yake nini kufungua tawi la CHADEMA kwenye Bar ya Wa KENYA tena MWEZI WA RAMADHANI.

    Au ndio maagizo ya Ndesamburo?

    [​IMG]
     
  19. D

    Dislike Senior Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani sheria za mwezi wa ramadhani haziruhusu kufungua matawi?
     
  20. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Human mind is very flexible and that is magical. Alternatively you could see the place as a venue which doesn't bind any one to it as long as you know what brings you there.
     
Loading...