Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates: Mkutano wa CHADEMA Dodoma leo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGOWILE, Apr 11, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maandalizi ya uwanja wa mkutano yanaendelea,makamanda wote wapo Dodoma Tangu jana.mkutano utaanza saa saba mchana huu.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunakutegemea utupatie full information bila kusahau picha.
     
  3. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunaomba muwe kama Wana JF wa A town mtupe taarifa na picha.
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani intelegensia za mwema leo ziko vizuri,nitashangaa mno zikionyesha uwezekano wa shambulio la alshabab,wakati kwenye msiba wa Kanumba intelegensia hazikuonyesha kama watu watazimia na kupigwa virungu pamoja na kukosa nafasi ya kuaga mwili!
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Mmmmmmhh!

    Mmewakubali siyo!
     
  6. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkutano una hamasa kubwa sana watu wameanza kumiminika kwa wingi sana.
     
  7. Imany John

    Imany John Verified User

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    tutajitaidi
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tunasubiri picha nico.
     
  9. D

    Dik JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jama nami natokea maeneo ya hombolo nielekezen vilipo viwanja vya barafu
     
  10. M

    Malolella JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tutawajuza wana jf. Tupo ndani ya mji wa Dom.
     
  11. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Mi nasubiria msosi home then nidondoke pande hizo. But mambo yakianza 2peane taarifa niahirishe
     
  12. Imany John

    Imany John Verified User

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wadau wamenielekeza kua,ukifika dodoma mjini ulizia uwanja wa jamuhuri,au shule ya sekondari ya jamuhuri hapo utakuwa umefika viwanja vya barafu.
     
  13. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Unajua najiuliza jinsi gani nilivyokua na shauku toka jana naona muda hauendi, hivi wale wanaoendaga kwenye mikutano ya magamba wanakuaga na shauku na moyo kudhamiria kuhudhuria?
     
  14. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hakika ndipo
     
  15. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mambo yakianza tutawajulisha kinachoendelea kwa kila sekunde.
     
  16. s

    sheky Senior Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Freedom is coming-- not tomorrow-- but today,. tunasubiri kusikia. All the best kwa mlioko huko.
     
  17. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa ni DOM city a capital of Tanganyika! also knows as Nyika city
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Makamanda huwa 2liopo arusha 2nawapa kila ki2 mpaka niuyork! Na nyie wa 'makao makuu 2peni yote ya leo kuhusu peopleeez.
     
  19. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    mbona kimya wakuu na sasa ni saa tisa kasoro dakika 22, mkutano haujaanza tu????
     
  20. Imany John

    Imany John Verified User

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Thread hii iunganishwe na thread ya Diki ili mambo yawe MSWANO!
     
Loading...