Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

updates mgomo: walimu wasalitiana

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by LANCET, Jul 31, 2012.

  1. LANCET

    LANCET Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeshuhudia mgomo wa walimu ukianza kwa kasi ya ajabu hapo jana! Lakini cha kushangaza,leo karibia nchi nzima
    walimu wamerudi kazini kimya kimya. Hii inaashiria nini? Je huu ni uoga au tuuite ni utiifu? Je kwa mtindo huu walimu kutishiwa siku moja tu na kuanza kusalitiana inaashiria nini?
    Wana janvi mnasema je?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    acha uongo mkuu mbona hapa nilipo hakuna cha mwalimu darasani wala shule balaa tupu labda wewe umewaona waalimu wa shule binafsi aisee....
     
  3. tartoo

    tartoo Senior Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lancet umetumwa!Hivi nyie mnalipwa kiasi gani kuspin?Oops
     
  4. c

    chomboko New Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kama walikuwa mshikamano wa kutosha kabla ya kuanza mgomo!
    wengi ni waoga wa kupoteza ajira!

    chomboko.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Acha uongo!
     
  6. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waache warudi, wajaze fomu za kujieleza, na baadaye wapewe Onyo kwa utovu wa nidhamu. Mgomo wameshindwa madaktari, itakuwa waalimu, "LIWALO NA LIWE"
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    uongo haulipi,sisi ndo walimu tuulize sisi acha kupayuka.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sidhani hakuna kitu kama iko madaktari mboni bado wanamgomo halafu wasasa ni soo hadi inatisha nenda muhimbili ujionee..
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Walimu wengi wamerudi kazini leo naripoti hp Maswa shule zote hkn mgomo
     
  10. M

    Miranda Michael Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwongo mtupu
     
  11. b

    bia JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena mgomo wa leo ni zaidi ya jana trust me
     
  12. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mm ni mwl na nimepumzika home muda huu. Mgomo kawa kawaida. HAKI HAIDHULUMIWI.
     
  13. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    propaganda hizo
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ngoja mjidanganye
     
  15. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mgomo upo palepale, nipo manispaa Mtwara/Mikindani, shule zote za msingi zimefungwa na chache za sekondari kuna walimu wa mazoezi ndio wanaofundisha zilizo nyingi zimefungwa!
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu saa kumi na moja hii ulitegemea kuona mwalimu au mwananfunzi shuleni?au unaongelea tution??
     
  17. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    jamani kuna ukweli fulani baadhi ya walimu wameaanza kuwasaliti wenzao mfano
    nina gf wangu yuko moro anafundisha yeye kanipigia cm na kuniambia kuwa wenzake wawili wameona mgomo hauna maana kwao so kesho wanarejea kazini

    mimi nikamwambia kuwa ackilizie wenzake kama watafikia nusu ya walimu na yeye aende kama hawafiki basi asiende ila kiukweli kabisa wameanza kusalitiana
     
  18. LANCET

    LANCET Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu angalau tuwape ushauri. Maana wameonyesha udhaifu mkubwa sana! MGOMO USIO NA KIKOMO HADI
    KIELEWEKE ! Siku moja tu Wameufyata!!! Kweli hamnazo:A S-baby:
     
  19. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Join Date : 16th July 2012
    Posts : 4
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0
     
  20. SASATELE

    SASATELE Senior Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana niliona ITV wakionesha baadhi ya walimu wachache wakisema wao hawagomi ila wengi waligomajana nchi nzima. Kwa kawaida hakuna mgomo ambao unawavuta wote kushiriki. lazima wasaliti wawemo. Hata tulipokuwa university wengine tukianzisha kunji wengine wanabaki vyumbani au wanasepa mtaani.Walikuwa wanafanya hivyo kwa kuogopa kipigo otherwise wasingegoma. Sembuse walimu walivyo waoga unategemea wagome wote!! Serikali ikichimba mkwara mzito utaona wasaliti wanaongeza siku hadi siku. Natamani wangesimama kwa umoja wao ili serikali iwape haki yao.lakini ninavyowajua walimu wataresort kwenye mgomo baridi tu kama madatari wanavyofanya sasa hivi. Poor Tanzanians!
     
Loading...