Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates kutoka Sahara - Mwanza mkutano wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Georgemotika, Apr 22, 2012.

  1. G

    Georgemotika Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha demokrasia na maendeleo kitanguruma Leo jiji mwanza, makamanda wataongozwa na dr slaa, lema, kilewo, mawazo, tabasamu, tiziba, pamoja na viongozi mbalimbali Wa jiji la mwanza. Kabla ya hapo Kamanda lema, kilewo,mawazo watakuwa kwenye mkutano Wa kisesa kufungua ofisi ya kata pamoja na kuwakaribisha wanachama wapya. Mungu awabariki makamanda wetu, nitawaletea Yale yote yayakayo kuwa yanajiri kwenye mikutano hii.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mnochonikera mnaahidi kutuletea live coverage lakini mnaingia mitini
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kila kukicha mikutano sijui watanzania tunaelekea wapi
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mikutano kila siku Mwanza? Hebu waacheni wananchi wafanye kazi/wapumzike this w.end. Acheni kuwachosha na upuuzi wenu usio na manufaa kwa wananchi. Kama mmekosa cha kufanya niambieni nitawaapatia.
     
  5. R

    RACKY Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mwanza sehemu gani shughuli hyo itakako fanyikia
     
  6. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri yetu macho tu..!
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa upande wa mwanza cdm kinakubalika tena sana sijui hawa makamanda wanampango gani na shm ambazo hata ofisi hawana na wanatakiwa kuwepo ili kupata mbadala wa huyu nduli ccm anaesimamisha walafi wa madara
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkitudanganya kama jana mlaaniwe!!

    Haiwezekani tusubiri updates bila mafanikio!!
     
  9. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wewe ni ccmagamba? Mbona hujiulizi kila kukicha wizi tu wa mali ya umma unaofanywa na serikali hii ya ccm? hivi ccm mnatupeleka wapi? CCM@UFISADI.COM au vipi?
     
  10. G

    Georgemotika Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viwanja vya sahara
     
  11. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Si mkasubiri mkutano wa Nape pale Lumumba kama vipi, kwa nini mhangaike na mikutano ya wenzenu???
     
  12. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    M4C komaeni na kanda ya ziwa.
    Kazi tunaiona...
     
  13. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tumeshawashika pabaya, Mnataka watanzania walale ile hali nyinyi mkiendelea kutafuna Rasilimali zao.. hata tandahimba walihangaika sana korosho mwishowe zikaingia mikononi mweni hadi leo hamtaki kuwapa.
     
  14. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo ya CDM yanawawashia nini nyie maruhani wa JK?
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,096
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    "Ni upepo tu, utapita! by jk" teh teh teh
     
  16. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe unataka kila kukicha iweje? Mbona hushangai kila kukicha ufisadi? Mbona hushangai kila kukicha gharama ya maisha inapganda nk? Ukishangaa ya musa.....................!
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mkutano utakuwa saa ngapi ili nami nitie maguu hapo.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  18. l

    longb Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peoplesssss kamua mikutano mingi hata usiku kucha. NANUKUU MSEMO WA LEMA,HAKUNA DHAMBI KUBWA DUNIANI KAMA UWOGA, NA HATA SIKU MOJA HAKUNA UWONGO ULISHAWAHI KUSHINDA UKWELI. kwa hiyo acha CDM wafanye mikutano usiku na mchana at ikiwezekana tufanye maandamano usiku na night
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,096
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    kukutana kwao hakuwazuii kuendesha nchi, naona kama ile furaha ya jk kutangazwa mshindi inaanza kutumbukia nyongo vile!
     
  20. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We people!we differ
     
Loading...