Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates kutoka Royola every 10 minutes

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uswe, Nov 1, 2010.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nipo royola, Jamaa bado wanalalia matokeo, niko hapa hapa saa nne usiku, inaeelekea ccm wako hooooooi. mnyika yuko na detailed result kutoka kila kituo, sidhani kama wataweza kuchakua, utakua muujiza, kuna takribani watu 150-200 hapa (mi nikiwa mmoja wao) tumekusanyika tunasubiri matokeo, kila gari inayoingia raia wanaizingira ili isisushe 'feki'
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    HE HE HE HE KUDADADEKIII HAKUNA KUPUMUA :rip::rip::rip::rip:CCM
     
  3. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    Msichoke mpaka Mnyika awe mbunge akawanyanyase mafisadi mjengöni.
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eheee, wadau kwa kweli hakikisheni mnakeshanao. Hatujasahau ya 2005. Hawaaminiki kabisa hao
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kaeni hapo mpaka kieleweke
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna kila harufu ya vurugu hapa, lakini mnyika anacheza kura yake kwa umakini sana, joto liko juu sana, huu umati uko tayari kufanya fujo dk yoyote! mnyika and only mnyika wanataka kumsikia akiongea, hawasikii maelezo ya mtu yeyote
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa wameamua kuanza upya kuhesabu kura!
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Uswe, msiishie kwenye kukagua magari tu, kama hali mbaya kura zinaweza kubebwa kwa njia yoyote, siyo lazima kwenye mabox. muwe mnakagua na mifuko ya watu, kofia, nk nk. hakuna kuamini mtu
     
  9. coby

    coby JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du! Hapo noma, ni kosa kubwa sana kuanza kuhesabu kura upya kwani yanaposafirishwa hayo mabox jamaa wanayachakachua then wanakataa na wanawaconvice muhesabu upya na ndipo unaposhindwa rasmi. Kigoma mjini imetokea hiyo. shime jamani komaeni na matokeo ya awali toka vituoni
     
  10. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nina hasira sana na hao wezi ccm, walimwibia mwaka 2005 alafu tena wanataka kufanya unyama wao. Mashwetani wakubwa hao.
     
  11. U

    Uswe JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    point of correction wadau, sikumaanisha wameanza kuhesabu kura moja moja nooooo! walianza upya zoezi la kuzijumlisha kura kama zilivoletwa na mawakala kutoka kituoni, mnyika bado yuko katika nafasi nzuri, matokea ya awali lakini ya uhakika, mnyika kachukua jimbo, it is just a question of time kabla hawajamtangaza
     
  12. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watakipata cha moto
     
  13. N

    Nampula JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnyika akomae nao hao
     
  14. n

    naamala Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA LAZIMA WAWE:israel::israel::israel:
    WAKATI CCM WAPO:sad::sad::sad:
     
  15. U

    Uswe JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa kimya, kiravu ameongeza watu ili kuongeza speed ya kujumlisha matokeo, watu wengine wameanza kuondoka (hii si dalili nzuri kwetu) lakini bado watu ni wengi, na wengi wako tayari kukesha, tetesi zilizopo hapa, ni kwamba ikifika usiku, watu wakishaondoka, matokeo yatangazwe! kama kuna wadau maeneo ya karibu, tafadhali njooni royola, kuongeza nguvu, ikifika saa saba watalegeza tu
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ccm wapwambafu sana. sijui hawaoni aibu kuishi kwa ujizi ujizi tu???? hawajui sauti ya wananchi inawalilia juu ya vichwa vyao!!! haki itaendelea kutamalaki siku zote.
     
  17. m

    miseryman Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kudadake mclegeze. Kuhesabu kura upya ni sawa na kukubali kushndwa.
     
  18. Dr Hope

    Dr Hope Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera wanaharakati! Mi ndo niko kwenye gari la Mabibo nakuja huko Loyola kuongeza nguvu
     
  19. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nguvu ya umma imeikomboa nyamagana... mnyika ruhusu nguvu ya umma ifanyekazi hawa mafisadi hawana haya...
     
  20. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Fujo ikifanyika watapiga mabomu alaf wakat wa kurupushani ndo watachakachua. Msifanye fujo simamia mpaka wachoke wenyewe. Mwanza wamesarenda!
     
Loading...