Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates kutoka MUHIMBILI: Madakitari WANYWEA warudi makazini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Jan 31, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakuu nipo hapa Muhimbili madakitari wamarejea na kufanya kazi kama kawaida
    naona na wagonjwa wanamiminika kwa wingi

    Sijajua Hospitali nyingine inakuwaje

    Wenye updates from Mwananyamala na amana watujuze


    Update....................8.40pm

    Muhimbili huduma zimeanza kuzolota wanajeshi ndo wako wodini lakini hakuna ushirikiano na manesi
    Madoctor wengine wako wanazurula wengine wko nyumbani..............Mgomo bado unaendelea....Madoctor wengi
    wanaojiwa na wanausalama( do not qoute me)
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Propaganda
     
  3. j

    jigoku JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni wepi hao uliowaona?usije ukawa umewaona wanafunzi wako kwenye rotation then ukadhani kuwa ma-drs wamerudi kazini.ngoja kidogo nitawataarifa maana kuna dr ndo anaenda hapo muhimbili,ila kwa taarifa nilizonazo bado tools down
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na huduma ya emegency imerudi kama kawaida watu wanapata huduma kama kwaida
     
  5. j

    jigoku JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wa ukenyenge vipi wewe huna updates?mpigie basi wa Kolandoto au wa Negezi au yule wa Wila akujuze kisha utujuze zaidi
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Wamelipwa? Au ndiyo yale yale ya kwenda kufanya kazi lakini morali haiko. Tuna safari ndefu sana.
     
  7. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni bora wangeendelea na mgomo kuliko kurejea kazini na huku hawajatekelezewa malalamiko yao.
    Wataendeleza mgomo baridi ambao utakuwa mbaya na wenye madhara makubwa zaidi ya huu.
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mambo yao bado yanajadiliwa ila wanasema kuna matumaini,

    Naona wapo wanapiga mzigo kama kawaida
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Idara ya emergency (EMD) wamekabidhiwa wanajeshi...hawajavaa magwanda tu, lakini sio madaktari wa Muhimbili! Hata hivyo, wanajeshi hao hawana ushirikiano toka kwa manesi, na hivyo ufanisi wao utakuwa wa kusuasua!

    Lakini cha kushangaza ni kuwa, kwa nini walete wanajeshi Muhimbili toka Lugalo? Kwani pale Lugalo si kuna hospitali, kwa nini tu wasishauri wananchi waende Lugalo?!

    Propaganda....
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,143
    Trophy Points: 280
    Asante Kupeng'e kwa taarifa hii ya matumaini.

    Haya mode wa jf, ihamishie na hii thread kule kunakoonyesha mgomo inaendelea, kama ulivyokuwa unafanya jana kwa kila thread ya kuonyesha baadhi ya sehemu ambazo mgomo uliisha.

    Hii thread ikibaki hivi hivi ilivyo, watu watadhani mgomo unaanza kuisha wakati ni nia ya jf mgomo uendelee!.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Malaria Sugu likes this post
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,581
    Trophy Points: 280
    Huyo ndio kanjanja Pasco kama mlikuwa hamumjui mwaka huu yeye hataki unafki, njaa yake ameamuwa kuivalia kibwaya kabisa, yaani anajifanya hajui kwamba ID ya Marelia Sugu imepigwa ban sasa hii Kupeng'e ni ID mbadala.
     
  13. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unalipwa!?
     
  14. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    msimuondoe malaria Sugu kwani ni mfarahisha GENGE la wahuni kama yeye ili awaliwaze wanaomuunga mkono na upupu wake
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona na manesi wanafanya kazi kama kawaida
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,581
    Trophy Points: 280
    Ndio umejuwa leo? hilo swali wangeuliza wageni hapa JF.
     
  17. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani wadau mbona mnampinga tu mtoa hoja bila kutoa taarifa zenu kuhusu mgomo,yeye anasema yupo Muhi2 basi na nyie tupeni za kwenu tuujue ukweli kuliko kupinga tu!!
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,581
    Trophy Points: 280
    Nimepita hapa mtaa wa Lumumba nimeona UVCCM nao wanajiandaa kwenda Amana kusaidia manesi
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,143
    Trophy Points: 280
    Mkuu Riwa, kwa vile watu humu tumehamanika sana na mgomo huu ili serikali ikomeleke, wanakufa na kuteseka na mgomo huu sio waserekali bali ni wananchi wenzangu na mimi!.

    Alichosema mleta mada ni amewashuhudia madaktari hapo Muhimbili kwa macho yake na huduma zinaendelea!. Sasa hizi taarifa ni madaktari wa wapi na hawapati ushirikiano, hayo ni mengineyo, la msingi madaktari wapo na wanatoa huduma!. Sasa kila hoja msizopenda kuziita ni propaganda sio haki kwenye serious issue kama kutumia roho na life za watu masikini wa kutupwa kama bargain proin ya kudai maslahi bora!.

    Serikali imefanikiwa ku defuse huu mgomo na at the end of the day kutakuwa na winners na loosers, madaktari wata loose lakini the biggest loosers ni wale waliolipia kwa roho na maisha yao kwa ajili ya upuuzi wa wachochezi wachache na serikali jeuri na kiburi isiyokubali kuwanyenyekea walioshika mpini wa roho za Watanzania!.
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,143
    Trophy Points: 280
    Mkuu Riwa, mimi nalipwa kuumaliza huu mgomo. He who laugh last laugh most!.
     
Loading...