Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates Kutoka Jikoni Igunga, saa 5 Usiku

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ng'wanangwa, Sep 30, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wa Jikoni anatonya kwamba 'e CCM yajaga gete'.

    Hawana pa kutokea.

    Baadhi ya dondoo muhimu:

    1. Wamama (ambao CCM ndo ina amini ni majuha na mtaji wao) wana msemo wao "Tunakula CCM, tunalala Chadema".
    2. Vijana watiifu kutoka majimbo ya ukombozi, waliojitolea muda, hali, mali na maisha yao kuhakikisha Chadema kinaibuka kidedea uchaguzi mkuu uliopita, wako kazini Igunga kuhakikisha hachakachuliwi mtu.
    3. Mkapa kapata mapokezi finyu ya bajaji na pikipiki.
    4. Kuna kijiji bwana Makufuli alikwenda na kutoa ahadi hewa ya kujenga daraja, ambayo CCM wamekuwa wakiitoa miaka na miaka, but this time around, wananchi walimwambia 'hatudanganyiki,.
    5. kuna taarifa kwamba baadhi ya vijiji raia wanaikimbia mikutanio ya CCM.

    Nawasilisha. Nalala.

    Tuonane kesho wakati wa mnyukano wa mwisho.


    Nimshukuru Wa Jikoni.
     
  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Mbwembwe hizo! msemaukweli ni matokeo ya mwisho.
     
  3. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wabeja sana!
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CCM wanajua wanapoteza Igunga. Ndo maana wanampeleka mwizi wa kura Mkapa akaokoe jahazi kwa wizi.

    Aliua Zanzibar anataka aue na Igunga.

    This time atafulia tu.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Senki yuu!
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa updates, tunawatakia heri jamaa wadhibiti kila aina ya njama kuwepo free and fair elections
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Nawatakia cdm kila la kheri.
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wa jikoni bwana duh!! Haya kila jema kesho ni kufunga kampeni sasa sijui .Mungu ibariki Tanzania na Chadema waangamize wezi tu ma CCM na wapambe wao CUF
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Anatakiwa kupigwa mawe huyo.
     
  10. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Magwanda msikimbie jamvi keshokutwa
     
  11. Mashamba

    Mashamba JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    akimbie nani? Hapa nyumbani ww piga kelele sana sababu ndo expiry time yako inakaribia
     
  12. M

    Mzelokotwa Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hofu yangu ni kwamba matokeo ya igunga yatasababisha wasijivue magamba mengine.
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwita25 mbona huna aman hivyo?
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Bijampola
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nimeamshwa na mwanangu nipate updates usiku huu.Nashkuru sana.Na mwanangu wa miaka 4 anashkuru sana
     
  16. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Haendi ntu Mahali wewe.....
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hotuba aliyoitoa mh. ya mwisho wa mwezi sept, nishapata picha ya tukio zima, polisi watatumika!
     
  18. tatizomuda

    tatizomuda Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kila la kheli makamanda huko tuko pamoja cdm juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  19. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    sio hivyo bwana sisi tunasema pipoooooooooooooooooooooooooz powaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    TUNA OMBEA AMANI ITAWALE KIPINDI CHOTE CHA ; Kufunga kampeni,
    kupiga kura,
    kuhesabu kura,
    kutangaza matokeo,
    kuyakubali matokeo
     
Loading...