Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates kampeni za uchaguzi Arumeru East CCM v/s Chadema

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mr Emmy, Mar 21, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Katika wiki ya pili ya kampeni uchaguzi mdogo wa jimbo la arumeru East vyama vya siasa vimeendelea kuwanadi wagombea wao kwa wapiga kura wa jimbo hilo. Hadi kufikia sasa CCM ndiyo chama pekee ambacho kimejihakikishia kushinda uchaguzi huo kupitia mgombea wake Sioi Sumari.

    Chama cha democrasia na maendeleo (Chadema) kinaomba huruma ya wananchi wa jimbo hilo angalau kipate japo kura 3500 ili kujenga imani kwa wafadhili wao wa nje ambao kwasasa wameanza kukipa mkono wa kwa heri baada ya kugundua chama hicho hakina uwezo wa kuongoza dola ya Tanzania.

    Kutokana na Chadema kukosa mvuto na uungwaji mkono mashabiki na wapenzi wake wameanza kukosa updates za uhakika kutoka arumeru east kutokana na kushuku ama kupoteza umaarufu wa mgombea wao Mr Nassary kila kukicha. Chanzo kikubwa cha kudorora kwa kampeni hizo ni ukata unachokikabili chama cha Chadema na ufisadi wa ruzuku unaofanywa na viongozi wakuu wa chama hicho.

    Kwapamoja tuiunge mkono CCM kuendelea kutawala nchi hii kwa maendeleo ya Watanzania na tuepukana na vibaraka wa ukoloni Chadema ambao wanafanya siasa kwa maslahi yao binafsi.

    Kwa mwaka 2012 Wanaarumeru watakuwa wakwanza kuwakataa chadema na ukoloni mambo leo wao

    Mungu Ibariki Tanzania na Watu wake
     
  2. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Junior Member Array


    Join Date : 13th March 2012

    Posts : 9

    Rep Power : 303
    Likes Received1Likes Given
    UMETUMWA?????????????
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,036
    Likes Received: 3,597
    Trophy Points: 280
    toka lini mashonde yakawa rafiki wa aliyeyanya?
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  7. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,441
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Subiri matusi ya watu waliochoka kudanganywa, au umegeuza gazeti juu chini, na kuona dege linadondoka badala ya kupaa
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani umekaa kabisa ukaandika huu upiuzi??

    Si afadhali ungepiga punyeto Kama ulikisa mtu wa kukushughulikia???!
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  12. o

    omongoreme Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du wewe na mambo yako yakubuni ya kuifagilia CCM unaboa<mimi nipo Arumeru CDM mpaka sasa inapeta sana.Magamba chaliiii
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  14. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Umelipwa shs ngapi? Au ni mmoja wa viongozi wa ccm? Maji ya shingo arumeru umekuja kujipa moyo hapa! Pole sana
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    This member used nkunduz while preparing zis sred!
     
  16. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mr Emmy = Cameron
     
  17. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao ni watangazaji wa radio uhuru a.k.a magamba.
     
  18. n

    nsami Senior Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, niko Arumeru kikazi tangu kampeni zianze!

    Tukiacha siasa uchwara CCM inahitaji nguvu za giza kushinda uchaguzi huu! Sina haja ya kuwaficha hii ndio hali halisi Jana nilipata taarifa za mkutano wa kampeni wa CCM uliokuwa ufanyike eneo moja maarufu kama barabara nne (4 ways) kata ya Nkoanrua, nilienda nikakuta watu watatu tu, baadae kidogo wakaongezeka na kufika saba, ilibidi mkutano uahirishwe! Nimeshuhudia sijaambiwa!

    Juzi kulikuwa na mkutano wa CCM kata hiyo hiyo maeneo ya moivaro (sikuweza kufika) niliambiwa walifika watu wasiozidi 30, nikatajiwa kwa majina huku vijana wakiwa 12! Mkutano huo ulitanguliwa na matangazo kama kawaida yakitolewa kwagari moja dogo likiwa limetanguliwa na pikipiki wakaenda eneo la soko la ndizi ulikofanyikia mkutano wa CDM jumapili iliopita. Walipofika tu, majira ya saa nne hivi, akina mama wafanyabiashara wa mbogamboga sokoni wakapiga ukunga wa wezi haoooo! mara ikaja gari ya polisi wakawahoji wakasema CCM wanakuja kutufanyia fujo sokoni na kutunyang'anya pesa zetu, tumewachoka hatuwataki. polisi waliishia kumchukua mama mmoja akatoe maelezo na kisha kurejea baada ya mda mfupi!

    Hiyo ndio hali halisi! wadau msitegemee TBC1 na gazeti la uhuru kusoma upepo!

    Pia mods naomba uwaelekeze kwa upendo madogo wanao-derive formula humu, bila shaka sio jukwaa lao. Si unajua tena madogo wako likizo! Aah shule nazo zifungue waishie zao!

    Naomba kuwasilisha!
     
  19. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sigma
    du umenitoa mbali sana mkuu
     
  20. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kana omongoreme wa hayi woni mura ta-pm nkumanye!
     
Loading...