Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates Juu ya taarifa ya IGP

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwikumwiku, Oct 27, 2011.

  1. m

    mwikumwiku Senior Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asubuhi tulitarifiwa kwamba Mzee Wa intelijensia atamwaga upupu juu ya namna jeshi lilivyoshughulikia madai ya Dr Mwakyembe. Wana JF mliopo Dar tupeni updates.
     
  2. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mpaka sasa binafsi sijasikia chochote labda bado wanajipanga
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    bado anakusanya habari za kiintelijensia iwapo atatoa ukweli what will be the reaction
     
  4. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahhahaha ---- Siajabu akaja na stori za kunywa maziwa freshi yenye chumvi badala ya sukari.
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hana habari yoyote ni usanii mtupu,tangu alipopata madai ya Dr.Mwakyembe mpaka anaumwa ndio leo anakurupuka na kujifanya mbele zetu kuwa anafanya kazi
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna mtu ana updates juu ya Dr. Mwakyembe mwenyewe maana isije ikawa wanazuga kuto taarifa kumbe wameshamaliza mchezo, CCM na vyombo vyao ni noma kwa kuua.
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Hana jipya huyo zaidi ya kukanusha
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    sina imani nae yule full upendeleo kwa ndugu zake polisi makao makuu, kawapa vitengo watu wa kwao tuu
     
  9. kukomya

    kukomya JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tanzania haijawahi kumpata IGP wa ovyo kama huyu shemeji ya Jk saidi Mwema. Ni mbabaishaji, mwenye kujipendekeza, amejaa ukabila, udini, rushwa na kila namna ya uchafu. Kwa hakika kuwepo kwake katika nafasi hiyo, kama ilivyo kwa aliyemteua ni janga kwa Taifa. Historia itamhukumu.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwema hajawahi kusema ukweli maisha yake yote!
     
  11. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    ni police gan ambaye amewai kusema ukweli? baada ya ukweli nini hatima yake? nilazima alinde U-gali
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    The opposite is true

    Tanzania haijawahi kuwa IGP makini na professiona kama Said mwema.

    Mdini ni wewe hapo jitazame upya ..

    Huwezi kumlinganisha na Omar Mahita (enzi za Ben mkapa)
     
  13. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunataka taarifa za uhakika. Tunataka hali ya Mwakyembe. Kumjadili mtu tunatoka nje ya mada.
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kutaka kutoa taarifa za Mwakyembe ni tactic ya kutaka attention ya watuwengi itoke kwenye maandamano ya jumamosi!! It is a diversionary tactic if the press conference by Said Mwema will be held!!
     
  15. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwema si mwema,amesababisha a-town watu wakauawa eti ana habari za inteligensia maandamano yataleta uvunjifu wa amani,shame on himĀ§
     
  16. E. Mwandosya

    E. Mwandosya Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtasikia anasema..."... kwa sasa bado ...uchunguzi unaendelea...blah..kama kuna mtu anaushahidi zaidi ashirikiane nasi..blah.."
     
  17. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwenye ukweli lazima 2seme,hakuna IGP kama Mwema
     
Loading...